Hạng B2
19/3/04
146
4
0
Vietnam
RE: Saigon - Bình Định - Đà Nẳng - Saigon

Các bác àh, có lẽ cái đèo Bà Là ấy nó ghê gớm thật[8D]. Lão bác sỹ đi về ốm miết đến nay chẳng nhớ mô tê gì để mà viết cảm nhận nữa. Chúc lão bác sỹ mau lấy lại thăng bằng nhé:)

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

hàhàhà "bà nà" dù cao nhưng theo bác sỹ là vẫn không cao và khó leo hơn "bà nhà" :D:D:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Bà Nà đường rộng thênh thang, chỉ có mấy cái cua "tay áo" thì nhằm nhò giề. Hôm nào các bác chạy thử đường lên Bạch Mã (Huế), hấp dẫn hơn nhiều.
Bọn em đi BM đã mấy lần phải phi xuống kiếm đá chèn bánh xe như anh Tô Vĩnh Diện ấy chứ.[:-][:-][:-]

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Nghe nói Bạch Mã phải đi xe "đặc chủng" mà bác? xe sedan của mình lên được không bác? ..... :):):) Kỳ này có đi miền trung thế nào cũng "dzịn" bác gấu cho mà xem...hihihi vậy là chương trình là Bạch Mã và Phong nha

26/10/03
167
0
0
Vietnam

Bác hoanglam khéo thật!!!!![8D] Mục raovat đang sửa chữa nên bác đem xe SPECTRA vào tận 4rum để rao á!!!!!

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên

Các bác đừng có mà ép bac Lâm quá, theo tôi thì xe Spectra của bác ấy là không chê điểm gì ngoại trừ cái phuộc sau hơi thấp. Xe tôi giờ đã đi 3 vạn rồi, vài lần đi cả nghìn cây một ngày, nhìn chung vẫn hoàn toàn hài lòng với ẻm của mình

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Hìhì đừng vướng bẫy của mấy cha đó :):):) dạo này xe không có bán nên các bác í tranh thủ "dzụ" khị..... mua rẽ bán mắc kiếm lời ..... :D:D:D ăn tết đó!

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Trích đoạn: hoanglam

Cách đây vài hôm tui dùng em Spectra đi công việc bằng tuyến đường trên tổng cộng 2,080km trong 3 ngày. Mọi thứ đều o.k từ máy lạnh, tốc độ, giãm xóc, đèn... kể cả leo lên Bà Nà (cái này để BS Automatic nhà ta ghi cảm nhận vì lúc ấy bác í cầm tài)

Tổng trọng tại xe mang theo là khoảng 300kg. Tiêu hao nhiên liệu khoảng 6,5 ~ 6.9 lít / 100km trung bình
Bác sỹ đâu? Cho em biết tý cảm nhận đi!

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Nói chung :
Về Kinh tế thì thua Mekong hay Musso...!
Về tốc độ thì thua cả Camry 90 của em...!
KHông đầm và rộng rãi bằng Mazda 6 !
Âm thanh không hay bằng C200 của bác Sun!
Được cái Đèn sáng hơn Nubira 1 tí, còn có cả 2 tia chĩa thẳng lên trời...!:D
Số 3 leo dốc Bà Nà không nổi, phải đi số 2, gặp tay áo gắt tí là phải về số 1....!
Hihihi, chê tới vậy mà còn không biết bán rẻ đi nữa....!:D