Hạng B2
18/8/14
155
80
28
36
ôi chết em anh ơi, đẹp khủng khiếp, nóng bỏng như bé gái 18, em thì em thích màu đen,nhưng giờ thấy màu đỏ thế này lại khoái quá, à mà cho e hỏi, anh đổi màu thế này,bên sơn họ có lo giấy tờ ko anh

Hạng B2
18/8/14
155
80
28
36
ôi chết em anh ơi, đẹp khủng khiếp, nóng bỏng như bé gái 18, em thì em thích màu đen,nhưng giờ thấy màu đỏ thế này lại khoái quá, à mà cho e hỏi, anh đổi màu thế này,bên sơn họ có lo giấy tờ ko anh

Hạng B2
18/8/14
155
80
28
36
Tềnh hềnh la đà của bác su khôi đến đâu rùi, cho anh em xin ít hình đi bác, con của bác sơn thì em nghĩ chắc vẫn vậy ( đang trong quá trình làm bộ lòng mề mà )
xe của anh đang bực mình đây,ông làm lâu quá, lúc đầu bảo 2 tháng, giờ là 4 tháng rồi ..

Hạng B2
18/8/14
155
80
28
36
Tềnh hềnh la đà của bác su khôi đến đâu rùi, cho anh em xin ít hình đi bác, con của bác sơn thì em nghĩ chắc vẫn vậy ( đang trong quá trình làm bộ lòng mề mà )
xe của anh đang bực mình đây,ông làm lâu quá, lúc đầu bảo 2 tháng, giờ là 4 tháng rồi ..

Hạng B2
25/6/07
270
202
43
Em lột sạch bác ơi, mua phụ tùng mới từ trong ra ngoài từ dưới lên trên từ trên xuống dưới, em làm kỹ các bác ạ, lúc đầu em tính sơn màu vàng như màu cà vẹc xe nhưng khi sơn lên mẫu thì em sợ xấu vì màu vàng có rất nhiều, nhức đầu quá em sơn màu đỏ luôn là dễ nhất, phải nhờ dịch vụ đổi màu thui các bác

em thay dàn rơ tuyên trụ và lái cho nhẹ xe, làm đồng lại xe, cao su chân máy, cao su gầm,
nội thất thì em thay mới đồ Nga zin bên trong như đèn, ốp vách phía sau mới (cái theo xe đã cũ), công tác và chìa khoá zin lada mới, các nút bấm mới, chỉnh điều hoà mới, nắp tủ lada,
bên ngoài em thay đèn zin xin nhan đèn pha, đèn sau 1 bộ mới tinh zin, tem nhựa lada 2107, 1500, kiếng hậu 2 bên mới
em đang ship về roen nhựa kiếng trước va sau cho nó mới

Em về zin hết các bác ạ, đoof mới hết nhưng nếu không có thì đồ cũ như mới cũng được, em đang tìm bộ mâm 5 lỗ zin mà không ra, thui em xài bộ mâm zin này vậy, nhìn không thích loại mâm nhiều lỗ này giống vios quá

Có gì em update tình hình xe sau nha mấy bác, hy vọng là cuối tuần sau xong :)

• Like
Reactions: tranthanhson
BA3 confirmed
Hạng B2
31/7/14
328
280
63
Đa số mâm 2107 mép ngoài mâm bị méo như hình, nếu bác Sukhoi thay được cho em so fone neu co em se gọi
Hix,xe em cai nao cũng bị mà chưa biết chỗ nào phục hoi lại

Attachments

Hạng B2
25/6/07
270
202
43
Cám ơn bác BA, em đang tìm mâm giống của bác, em thích mâm như vậy, nếu được đổi với mâm của em em bù tiền, mâm của em còn ngon và là mâm zin luôn, chỉ có điều là em không thích kiểu lỗ lỗ này.

em cũng chưa biết chỗ nào gò lại mâm để em hỏi đây đó xem :))

em đang đi công tác chiều mai mới về em sẽ liên lạc bác nhé :) cảm ơn bác ạ

BA3 confirmed
Hạng B2
31/7/14
328
280
63
Chỗ em hay tìm đồ là vuạ tháo xa cách Dalat 30km,em moi ghế hỏi mâm có 7,8 cai.Tính trang nhu hình theo em là tam được 2 xi/ cái

Attachments

Hạng B2
18/8/14
155
80
28
36
ngoài mâm này ra còn có kèm theo 1 cái chụp inox bên ngoài có logo lada, e thấy mâm zin nhiều lỗ tròn có 3 cái gờ để gài miến chụp inox vào, e đang tìm 4 cái chụp inox đấy,nhưng xem ra khá nan giải
ae giải trí với trái tim 1.5 của 2106 của em
Saigon Lada Club Facebook (Thông tin và chia sẽ về Lada)