Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Giao nhà còn chưa xong nữa, sổ sách gì.
Được cái bây giờ gửi xe (cả ô tô) miễn phí, quản lý cũng miễn phí. Tiếc là hồ bơi chưa bơi được.

Ngon vậy anh ? Có sale nào khu này giới thiệu em với, tính làm căn ở gần nhà má...

Hạng D
26/9/12
1.036
67.449
113
Ho Chi Minh City
Ngon vậy anh ? Có sale nào khu này giới thiệu em với, tính làm căn ở gần nhà má...
Miễn phí quản lý 1 năm thui, còn hầm xe không biết có được miễn phí 1 năm không thì chưa thấy ai nói. Mụ vợ mình tìm mua qua sales trên mạng à.
Nhà mình hiện cuối tuần về đó ở, tưởng tượng ra như đi weekend rest vậy, hehe. Chưa có kế hoạch gì cả, đúng là thích thì mua thui. Thấy cái đường 9A sao giống San Phan xích long thế, toàn nhà hàng, cafe, quán nhậu, karaoke, khá đông đúc.

• Like
Reactions: haiautrinh
Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Miễn phí quản lý 1 năm thui, còn hầm xe không biết có được miễn phí 1 năm không thì chưa thấy ai nói. Mụ vợ mình tìm mua qua sales trên mạng à.
Nhà mình hiện cuối tuần về đó ở, tưởng tượng ra như đi weekend rest vậy, hehe. Chưa có kế hoạch gì cả, đúng là thích thì mua thui. Thấy cái đường 9A sao giống San Phan xích long thế, toàn nhà hàng, cafe, quán nhậu, karaoke, khá đông đúc.

Hóng thanh lý 70% .

Khu này y chang PXL, cũng Hotel ầm ầm, haha

Hạng B2
23/8/17
107
1.619
93
Cần mua căn hộ 2pn, diện tích nhỏ ở Saigon Mia, view ban công tránh hướng tây, ai có hàng inbox em nhé.

Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana
Saigon Mia khởi đầu chật vật nhưng về đích ngon nhỉ. Có đủ The Coffee House, Starbucks, nhà hàng, Coopmart Mini ... và chất lượng hoàn thiện ổn quá rồi, vị trí thì khỏi bàn :)

Vẫn nhớ ngày xưa đi làm ngang qua khúc này, sale đứng tràn ra đường phát tờ rơi, ngồi vạ vật bên lề khổ vãi :eek: