Tập Lái
13/3/17
6
27
13
38
Em lập thớt này mời các bác vô chém cho em có thông tin. Vị trí đẹp quá ngay mặt tiền đườn 9A khu TS, HT tâm huyết xây dựng cũng có vẻ hấp dẫn theo phong cách pháp, căn hộ đầu tiên có vườn.. mà em tìm hoài hổng thấy thớt này, không biết có bị sót không, bác nào có thông tin vô chém nhé

Hạng D
20/9/16
1.781
2.295
113
bên này xong móng rồi đó bác, dự kiến là nhận nhà đón Tết 2020 :D . Sắp tới nhân dịp kỷ niệm 15 năm thành lập cty có chương trình khuyến mãi lớn lắm ạ, bác nào quan tâm inbox e tư vấn thêm nhé :D
thiệt là 2020 không hay là chém cho vui vậy bác? đúng là dự án này im tiếng thật, vị trí cũng tốt mà sao im ắng quá

• Like
Reactions: nobboo and Chrissie
Tập Lái
13/3/17
6
27
13
38
thiệt là 2020 không hay là chém cho vui vậy bác? đúng là dự án này im tiếng thật, vị trí cũng tốt mà sao im ắng quá
Cũng ngủ yên bao lâu. Em cũng lo vì nghe hoành tráng mà im ắng quâ

Tập Lái
8/10/16
0
102
27
Saigon
Bữa có chiện ghé qua khu này buổi tối... rảo một vòng khu nhà phố đối diện thấy cơ man là hotel 50K 1 tiếng 70K 2 tiếng ( chắc phải hơn 2 trăm cái lớn bé đủ cở)...

Tương lai NN mà hợp pháp mại dâm khu này chắc được ưu tiên trong quy hoạch khu đèn đỏ Sài Thành à nhoa... lúc đóa mấy cụ Mía... Hòng Linh... Citizin tha hồ mà hưởng sái nhoa nhoa... he he

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Dự án này bên Hưng Thịnh mua lại từ Thảo Loan và tự thi công từ phần móng tới lúc hoàn thiện luôn đó bác :)
Những kh đã mua của Thảo Loan thì giải quyết sao bác ?