Hạng B2
5/10/11
330
4
18
Cám ơn tất cả các anh em trong hội Fiat, Phương sẽ ghi lại tất cả những điểm mọi người đã góp ý. Thật ra P cũng muốn làm các việc như vệ sinh khoang máy, thay mâm đúc, nâng cấp dàn âm thanh nhưng vì cuối năm công ty nhiều việc, cứ phải đi cày miết, với lại ở VT k có anh em trong hội để tới trao đổi, nhờ hỗ trợ trực tiếp nên chưa làm được. Khi nào thư thả, P sẽ lên SG, mời anh em offline 1 bữa, rồi học hỏi kinh nghiệm luôn.
Keke, mà P có ý này, hay là anh em trong hôi Fiat làm 1 buổi offline Vũng Tàu đi, nhà P k rộng nhưng nếu mọi người k ngại nằm gai nếm mật thì có thể ở thêm 10 người vô tư.

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
huyphuongck nói:
Cám ơn tất cả các anh em trong hội Fiat, Phương sẽ ghi lại tất cả những điểm mọi người đã góp ý. Thật ra P cũng muốn làm các việc như vệ sinh khoang máy, thay mâm đúc, nâng cấp dàn âm thanh nhưng vì cuối năm công ty nhiều việc, cứ phải đi cày miết, với lại ở VT k có anh em trong hội để tới trao đổi, nhờ hỗ trợ trực tiếp nên chưa làm được. Khi nào thư thả, P sẽ lên SG, mời anh em offline 1 bữa, rồi học hỏi kinh nghiệm luôn.
Keke, mà P có ý này, hay là anh em trong hôi Fiat làm 1 buổi <span style=""color: #ff0000;"">offline Vũng Tàu</span> đi, nhà P k rộng nhưng nếu mọi người k ngại nằm gai nếm mật thì có thể ở thêm 10 người vô tư.
lên kế hoạch VT thẳng tiến

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Chúc mừng bác Phương nghen! Về phần máy móc sơ bộ thì bác đã làm tương đối rồi. Giờ việc kế tiếp em nghĩ bác nên làm là nội thất. Ở VT thì em hổng biết nên nếu bác có dịp lên tp thì dt cho em, em sẽ dẫn bác đến nơi làm sạch sẽ từ trong ra ngoài.

Hạng B2
22/7/07
181
12
18
Không biết chủ xe có đưa cho bác 2 chìa khóa không. 1 trong 2 cái là chìa master có bút bấm để lock cửa từ xa. Doblo không lock cửa tự động theo tốc độ. Nhưng bác có thể lock tòan bộ cửa không cho mở từ bên ngòai bằng cách ấn lẫy mở cửa vào trong cánh cửa. Để dễ hiểu, khi đang ngồi trong xe, bác muốn mở cửa bước xuống thì kéo lẫy mở cửa về phía mình, còn muốn lock tòan bộ cửa thì ấn cái lẫy này vào trong cánh cửa. Chúc mừng bác có xe mới.

Hạng D
1/6/11
4.532
8.658
113
13
bac rua khoang may nho xit nhiu nhiu nuoc vao cai ECU nha,lam vay mau co v3 lam doa...ha ha ha...em dzot thui

Hạng C
21/8/07
574
32.010
93
Chúc mừng bác chủ. Xe mình cũng có bà con với xe bác nhưng xe mình mới có 240K km thôi.

Hạng B2
5/10/11
330
4
18
Bác HoanTon này xíu dại ghê, cái vụ vệ sinh khoang máy thì hôm nào lên SG bác beden sẽ hướng dẫn. Cái ECU hôm trước em xem giá hình như 21M thì fải.:p
HoanTon nói:
bac rua khoang may nho xit nhiu nhiu nuoc vao cai ECU nha,lam vay mau co v3 lam doa...ha ha ha...em dzot thui

Hạng B2
5/10/11
330
4
18
Hello họ hàng, xe bác có làm lại nội, ngoại thất gì chưa? Nếu làm gì rồi thì viết để anh em tham khảo nhé.
ngựa hoang nói:
Chúc mừng bác chủ. Xe mình cũng có bà con với xe bác nhưng xe mình mới có 240K km thôi.

Hạng B2
5/10/11
330
4
18
Thanh cù Fiater xekovn1984 nhiều, hẹn gặp nhau sớm nhé.
xekovn1984 nói:
Chúc mừng bác Phương nghen! Về phần máy móc sơ bộ thì bác đã làm tương đối rồi. Giờ việc kế tiếp em nghĩ bác nên làm là nội thất. Ở VT thì em hổng biết nên nếu bác có dịp lên tp thì dt cho em, em sẽ dẫn bác đến nơi làm sạch sẽ từ trong ra ngoài.