Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
RE: Sân ngày Chủ Nhật, hội OTC

Chúc mừng các bác đã giành hết các giải hội KTS nhé

Chiều hôm qua có tới 20 Bác ra sân, sau 30 phút tập trung sân số 1 bắt tay, làm quen, AE quyết định lấy thêm sân số 3, 4 chiến luôn.
Tổng kết mỗi AE chiến 5 trận từ 14h30 đến 18h. Tối hôm qua về đến nhà là tay, chân ê ẩm hết, hỏng làm được gì khác ngoài chuyện....NGỦ:);):D

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: architecthcm

Dạ, cũng có thể do giày mới hơi chật và chủ yếu trong một pha cứu banh bị lỡ đà, em lại hỏng xài thắng ABS nên thắng chuối mũi giày[&:]:D, kết quả tèo luôn.
@Bác ĐG: em cũng không ngại cái điểm số đó đâu Bác:D, nếu B không đủ thì gần cuối xếp em B cũng ok ạ. Chủ yếu em mà xuống B các Bác khác không phản đối là phẻ rùi:D. Hy vọng sẽ xỏ giày được để chiến đấu cùng các Bác trên A.:)
À, Bác lh_nhut sẽ khao lớn vì kỳ này đôi Bác ấy sẽ ra HN chiến đấu giải KTS toàn quốc ạ, Bác Hỏa Hoạn chuẩn bị đón tiếp nhé;)
Ôi! Ôi! Chừng nào thế Bác? Nhớ kêu Bác ấy hú em khi ra đây là được. Em sẽ làm CĐV nhiệt tình nhất cho :D
P/S : À mà Bác nhớ gửi theo Bác ấy quà SG nhá

Hạng C
28/5/07
543
34
28

@ Hỏahọanlangthang: Đợt giải này bác có vô phát hỏa AE Sài gềnh không? hay lại cho người thay mặt cầm mấy chai Vod đến :D:D

@ Aichítem: Bác cho hỏi Madam Phó chủ tịch hội KTS hạng mấy ạ ? Chắc lại nhất quá ha :D:D. Bên đó nữ nhiều không bác?

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Dạ, Madam có giải, nhưng giải gì thì em quên mất rùi:), chắc k phải giải đôi nam nữ ạ.:D Có 8 cặp đôi nam nữ, lần đầu đánh đôi nam nữ, em hỏng đánh được vì thấy sao đó, nhát tay luôn và thể lực không cho phép khi hai ngày phải chiến 11 trận đôi[&:], Bác yahama partner em còn kinh hơn, 11 trận, 6 đôi và 5 đơn, gặp toàn là đĩa xuất khẩu:D:D:D, trận nào cũng chiến ra trò
, đến trận cuối tranh 3-4 với em Bác ấy cũng sắp bị rút luôn, em thì toi hai cái móng cái, chỉ có giải 3:(

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

ần đầu đánh đôi nam nữ, em hỏng đánh được vì thấy sao đó
sao vậy bác ? , em thì ngược lại thích đánh nội dung đôi nam nữ nhứt , vì đây là dịp để thể hiện dạng " anh hùng cứu mỹ nhân "
, tức là bác phải năng nổ : lót, che ,...cho bạn nữ của mình không để đối phương ép bồ, ngược lại bác phải canh có cơ hội là ....quất thằng bồ bên kia , tất nhiên không bao giờ smash hay đánh ngay người bạn nữ bên kia nhưng bác có thể líp xuống giò, tạt thốn rồi canh smash ngay thằng kia ,.....làm sao cho thằng bên kia ..uqê với bạn nữ là mình thắng 70% rồi đó

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: architecthcm

Dạ, Madam có giải, nhưng giải gì thì em quên mất rùi:), chắc k phải giải đôi nam nữ ạ.:D Có 8 cặp đôi nam nữ, lần đầu đánh đôi nam nữ, em hỏng đánh được vì thấy sao đó, nhát tay luôn và thể lực không cho phép khi hai ngày phải chiến 11 trận đôi[&:], Bác yahama partner em còn kinh hơn, 11 trận, 6 đôi và 5 đơn, gặp toàn là đĩa xuất khẩu:D:D:D, trận nào cũng chiến ra trò
, đến trận cuối tranh 3-4 với em Bác ấy cũng sắp bị rút luôn, em thì toi hai cái móng cái, chỉ có giải 3:(

ủa, tưởng yamaha giải nhì đơn nam? hay bác tranh 3-4 giải đôi với bác ấy? nhớ post hình cờ cúp cho anh em xem ở phòng truyền thống hén bác :)

Em thấy mấy tay chiên nghiệp trên TV (nadal, fed...) hay dùng băng cá nhân cột ngón chân lại trước khi đeo giày đó, bác thử xem sao?:)

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54

@ achitecthcm: Em khuyên Bác nên mang Adidas hoặc Nike xịn đi hỏng thiệt hại bao nhiêu mà được lợi nhiều, thấy bác tiết kiệm đi giầy Nguyễn T Thuật mà chiến liên tục từ TTVNOL đến KTS và sắp tới là OTC em thương cho đôi chân vàng của Bác quá!!
@ lh_nhut: Chúc mừng Bác và Bác Phước lụm giải I KTS.

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

bác yahama cũng giải nhì đơn nữa Bác ạ. Khiếp thật:D

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Trích đoạn: Duy siena

ần đầu đánh đôi nam nữ, em hỏng đánh được vì thấy sao đó
sao vậy bác ? , em thì ngược lại thích đánh nội dung đôi nam nữ nhứt , vì đây là dịp để thể hiện dạng " anh hùng cứu mỹ nhân "
, tức là bác phải năng nổ : lót, che ,...cho bạn nữ của mình không để đối phương ép bồ, ngược lại bác phải canh có cơ hội là ....quất thằng bồ bên kia , tất nhiên không bao giờ smash hay đánh ngay người bạn nữ bên kia nhưng bác có thể líp xuống giò, tạt thốn rồi canh smash ngay thằng kia ,.....làm sao cho thằng bên kia ..uqê với bạn nữ là mình thắng 70% rồi đó

Vậy thì còn chần chờ gì nữa bác , mau mau thể hiện tài PR , Marketing mà tuyển lựa gấp cho OS đi bác :D:D
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=826319&mpage=13. Bác coi F1 ủng hộ 2 tay nè :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Trích đoạn: nquynh

Chúc mừng các bác đã giành hết các giải hội KTS nhé

Chiều hôm qua có tới 20 Bác ra sân, sau 30 phút tập trung sân số 1 bắt tay, làm quen, AE quyết định lấy thêm sân số 3, 4 chiến luôn.
Tổng kết mỗi AE chiến 5 trận từ 14h30 đến 18h. Tối hôm qua về đến nhà là tay, chân ê ẩm hết, hỏng làm được gì khác ngoài chuyện....NGỦ:);):D
Hôm qua em đi công tác về không kịp nên không tham gia ..vui qua ha
Sao bác không post hình lên cho hoàng tráng bác Quỳnh ui