Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
RE: Sân ngày Chủ Nhật, hội OTC

Trích đoạn: architecthcm

Hic, em tèo rùi các Bác ơi, hai ngón chân cái bị bong hết sau hai ngày chinh chiến giải Hội KTS, bó chân luôn:( Làm hỏng giao lưu được vơi các Bác sáng chủ nhật này.[&:]

Chia buồn với bác. Có kịp lành trước giải k bác? hay xuống B nhé :) Kết quả giải bên đó thế nào bác? các bác nhà mình chống đỡ đến đâu? :D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Hì, kết quả Bác lh_nhut va Bác Phước vô địch đôi nam cộng tuổi dưới 70, em và Bác yahama giải 3, Bác Phước còn vô địch đôi trên 70 nữa, khiếp [8D]. Em thì thêm giải 3 đôi nam nữ, sau đó tèo luôn, chắc cho em xuống B được rồi Bác ạ, bây giờ em không thể xỏ giày nữa là:(:mad:
Bác yahama giải nhì đơn nam <40, Bác Bích giải nhì đơn >40, quá zữ:)

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

wow, OS gặt hái tốt quá, chúc mừng các bác. Bác cho hình lên phòng truyền thống để em cộng điểm OTC Ranking và Race cho các bác hén :)

chiều nay thấy có bác do_hcm đánh tốt lắm, bác đau chân thì có thể BTC xem xét đổi ghế với bác đấy :) ah, mà xuống B thì mất 90 points trong Ranking khi đã qualified A đấy nhé :D

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: architecthcm

Hì, kết quả Bác lh_nhut va Bác Phước vô địch đôi nam cộng tuổi dưới 70, em và Bác yahama giải 3, Bác Phước còn vô địch đôi trên 70 nữa, khiếp [8D]. Em thì thêm giải 3 đôi nam nữ, sau đó tèo luôn, chắc cho em xuống B được rồi Bác ạ, bây giờ em không thể xỏ giày nữa là:(:mad:
Bác yahama giải nhì đơn nam <40, Bác Bích giải nhì đơn >40, quá zữ:)
Cho em chúc mừng tân giải 3 đôi nam giải KTS Thành phố với nhé. Quá dữ luôn

Chia buồn với Bác vì đôi chân nhé. Chắc tại nghỉ Tết lâu quá, ăn nhiều, mập lên nên giày chật, Bác chạy nhiều nên thế đó.[8D] Ráng đổi giầy và chăm chỉ dưỡng thương cho mau lành đặng còn đánh giải OTC nữa Bác nhé:D:D
À, mà cái vụ kêu đau này em nghe sao hơi quen quen ta?[8|][8D][8D] Lần trứơc hình như có người kêu đau tay thì phải nhỉ[8|]:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Bác Bích giải nhì đơn >40, quá zữ
vậy lần này nếu bốc thăm trúng bác Bích thì cặp của em sẽ gần .....90 ( chắc giòa nhất giải hén ?? )
- chúc mừng các bác đã đoạt giải - khao đê !!
- @ai chít em : chân bác bị sao ? do giày chật ? hay bị bong gân ? hay chạy bị vấp té ?? nghe lạ quá ( từ hồi nào tới giờ chưa thấy ? ), mong bác mau khỏe trở lại để
với anh em OTC ? và lượm thêm giải nữa ? hi hi hi

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48

Ha ha . . . Bác Hoahoanglanthang5 tinh ý thiệt, đúng là cái vụ than đau tay đau chân này nghe quen quen. Mà em thấy vụ này nên ngăn chặn lại mau mau, để bác Aichítem mỗi giải đau 1 món thì hết món bên ngoài như tay, chân,... bác í lại đau cái bên trong thì... khiếp wá!!!:D:D Giởn thui nhe chứ chiều nay em thấy bác í bị bầm móng chân cái thiệt....

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Mấy bác ơi, em cũng bị tình trạng như bác aichitem. Nhờ các bác kinh nghiệm tư vấn giúp, em mang đôi giày thứ nn rồi mà vẫn bị hư móng chân, gần như tất cả các loại giày em đã từng thử qua nhưng không cải thiện được tình hình, trung bình cứ khoảng 3-4 tháng là tặng lại sân 2 móng chân cái làm kỷ niệm. Mỗi lần đi đánh về là 2 ngón cái rất đau và bầm tím, chiều nay ra sân với các bác xong em tập tễnh đi về, giờ cứ ngồi 1 chỗ nè các bác, không hiểu cái ngón chân của em có "cấu tạo" gì khác thường hay không. Mang giày rồi kiếm cái gì bó 2 ngón cái lại có được không các bác?

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Trích đoạn: IV4705

Mấy bác ơi, em cũng bị tình trạng như bác aichitem. Nhờ các bác kinh nghiệm tư vấn giúp, em mang đôi giày thứ nn rồi mà vẫn bị hư móng chân, gần như tất cả các loại giày em đã từng thử qua nhưng không cải thiện được tình hình, trung bình cứ khoảng 3-4 tháng là tặng lại sân 2 móng chân cái làm kỷ niệm. Mỗi lần đi đánh về là 2 ngón cái rất đau và bầm tím, chiều nay ra sân với các bác xong em tập tễnh đi về, giờ cứ ngồi 1 chỗ nè các bác, không hiểu cái ngón chân của em có "cấu tạo" gì khác thường hay không. Mang giày rồi kiếm cái gì bó 2 ngón cái lại có được không các bác?
1. Có thể Bác mang giày rộng quá nên khi nhón gót lên chạy theo banh toàn bộ lực sẽ dồn vô các đầu ngón mà thành như thế chăng?
2. Đôi giày Bác mang chật quá hoặc mũi giày cứng quá thì cũng sẽ thế.
3. Động tác chạy của Bác có vấn đề. :D
Cho em hỏi hơi tò mò tí : "hiện thời Bác đang mang giày gì thế?" [8|]

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

@IV4705, ai chít em
1. Có thể Bác mang giày rộng quá nên khi nhón gót lên chạy theo banh toàn bộ lực sẽ dồn vô các đầu ngón mà thành như thế chăng?
2. Đôi giày Bác mang chật quá hoặc mũi giày cứng quá thì cũng sẽ thế.
3. Động tác chạy của Bác có vấn đề.
Cho em hỏi hơi tò mò tí : "hiện thời Bác đang mang giày gì thế?"
em tính lanh chanh, hóng hớt góp ý cho 2 bác thì bác hoahoanlangthang5 ....rành quá trời , nói y chang như em sắp nói .
- Giày rộng quá và chật quá đều không được , nhưng em nhớ bác ai-chít-em chạy nhẹ nhàng, nghệ sĩ lắm mà đâu phải ..ầm ầm như picasso đâu mà bị đau chân ta ?? bác xem lại đôi giày bác đang mang có đúng là giày dành cho môn tennis không ???
- Thực tế có một số bác đi chơi banh không để ý đến đôi giày ( mang cái gì cũng được , nhiều khi không phải giày dành cho môn tennis ) nhưng thật ra môn tennis thì đôi giày là quan trọng nhất , bác phải cảm thấy tự tin trên bước chạy đôi chân của mình mới được
Mong gặp lại các bác sớm để em ....thọ giáo , lúc này em yếu lắm rồi !! hix hix hix

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Dạ, cũng có thể do giày mới hơi chật và chủ yếu trong một pha cứu banh bị lỡ đà, em lại hỏng xài thắng ABS nên thắng chuối mũi giày[&:]:D, kết quả tèo luôn.
@Bác ĐG: em cũng không ngại cái điểm số đó đâu Bác:D, nếu B không đủ thì gần cuối xếp em B cũng ok ạ. Chủ yếu em mà xuống B các Bác khác không phản đối là phẻ rùi:D. Hy vọng sẽ xỏ giày được để chiến đấu cùng các Bác trên A.:)
À, Bác lh_nhut sẽ khao lớn vì kỳ này đôi Bác ấy sẽ ra HN chiến đấu giải KTS toàn quốc ạ, Bác Hỏa Hoạn chuẩn bị đón tiếp nhé;)