Hạng B2
20/2/12
103
91
18
Anhhaiotosg nói:
OSer cứng, nể phục Bác

Cứng cái éo gì, nó bắt sai thế mà ko biết bắt nó đứng nghiêm xin lỗi công dân.
Giọng cãi thì ẻo lả thiếu hồn.
Lần sau chủ thớt tập nói vững chắc hơn, lấy phone chụp bảng tên và bắt thằng CS xin li64i vì làm phiền công dân đàng hoàng.

QBL
Hạng B2
6/8/13
143
2
0
thôi dù sao xxx cũng lịch sự và chịu nhận sai! Nói chung anh em mình cũng đừng nên chửi làm gì nữa!

Hạng B2
9/8/11
274
293
63
Checker nói:
Anhhaiotosg nói:
OSer cứng, nể phục Bác

Lần sau chủ thớt tập nói vững chắc hơn, lấy phone chụp bảng tên và bắt thằng CS xin li64i vì làm phiền công dân đàng hoàng.
Ông chém gió hay quá đấy

Hạng D
10/1/14
2.963
4.686
113
Sài Gòn
nobboo nói:
Checker nói:
Anhhaiotosg nói:
OSer cứng, nể phục Bác

Ông chém gió hay quá đấy

??

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
nobboo nói:
Checker nói:
Anhhaiotosg nói:
OSer cứng, nể phục Bác

Ông chém gió hay quá đấy
ko phải ai cũng miệng lưỡi như nhà hùng biện đâu bác Check, xử đc lũ cờ hó này khá lắm rồi. Đầu đoạn thâu nghe giọng xxx biết kiểu đặc trưng mấy thằng mất dạy hay la làng uy hiếp tinh thần trc, sau đó nó biết bác Mu tự biết mình đúng nên giả lả ngay. M.e, ko lẽ chửi thề, ăn cướp rõ ràng. M.óa, có chiện gì lũ xxx này bị dân chiến trc tiên.

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Bác phọt camera hành trính sớm quá. Chờ tý nữa xem tụi xxx này bày trò gì, và nó hỏi bác "anh chạy làn nào...
?" Nếu là em thì phải phang lại nó là: "Anh bắt xe tôi thì anh phải biết tôi chạy làn nào chứ...?
"
Nhưng thôi bác chủ thế cũng là cool lắm rồi. Chúc mừng bác
.

Hạng B2
8/4/11
126
50
28
Hò Chí Minh city
Các bác khoan vội chửi xxx, nhỡ đâu bác chủ là thế lực thù địch fake đoạn ghi âm thì sao? Dễ mà. Hehe.
Em đùa chứ bác chủ post đoạn ghi hình bằng camera hành trình đi bác.

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/8/07
8.017
26.384
113
Checker nói:
Anhhaiotosg nói:
OSer cứng, nể phục Bác

Cảm ơn bác, lần sau em cố gắng. ^-^. Cố gắng làm nhà hùng biện thử xem. Em nói thiệt chứ em chạy lane trong mà nó đổ thừa em chạy lane ngoài, vượt đèn đỏ. Đến đây thì cục tức lên tận cổ, ko còn bình tĩnh mà hùng biện được nữa.
@navas: Tối về em post cái video camera hành trình ko bác lại nói em là thế lực thù địch vào âm mưu diễn biến hòa bình. ^-^