Hạng B2
3/10/11
397
73
28
Cảm ơn bác chủ! Thêm 1 tình huống cho thấy khi bị thổi thì không có nghĩa là đã phạm luật; cần bình tỉnh làm việc để giải quyết.

Hạng B1
12/6/13
76
7
8
43
CSGT ban ngày mà bắt nhầm?? Bác mà post cái video lên đây chắc 100% mấy tên này bị chuyển công tác...qua đội khác. Đúng là khốn nạn cái xã hội này!

Hạng F
29/8/07
8.017
26.384
113
c0805 nói:
Cảm ơn bác chủ! Thêm 1 tình huống cho thấy khi bị thổi thì không có nghĩa là đã phạm luật; cần bình tỉnh làm việc để giải quyết.
Nói thiệt với bác, nếu mà em ko nói em có camera hành trình thì mệt mỏi với XXX. Em chạy lane trong (lane hỗn hợp trong con lươn), chờ đèn xanh rồi mời đi. XXX thổi em lại bảo em đi lane ngoài và vượt đèn đỏ. Nếu ko có camera hành trình thì cãi gì với nó bây giờ bác. XXX còn nói em đậu sát đèn thì camera hành trình ko thấy đèn được. May thói quen em lúc nào cũng đậu từ xa, quan sát đèn.

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Đầu năm mà Bác xui xẻo thế nhỉ. Gặp toàn xxx, nhưng cũng chúc mừng bác sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm sâu sắc để chiến với xxx
. Bác up dùm cái clip xem chơi nhé.

Hạng B2
22/3/12
366
753
93
chúc mừng Bác chủ, chác em phải lắp cái camera hành trình quá.

Hạng B2
16/3/11
100
31
18
manchestervn nói:
Năm nay hình như em có duyên với XXX. Mới mùng 4 bị bắt láo, hôm nay lại bị thổi láo tiếp ngay trước cửa metro. Sáng nay chắc cũng phải cả 5-6 xxx tỏa ra bắt cả xe hơi và xe máy. Mấy bác qua chổ này nhớ đi cẩn thận. Lần này xuống xe bình tĩnh chuẩn bị điện thoại nhét túi trên thâu âm cho chắc.
Nó ko ăn được quay qua bảo là thổi nhầm. Potay.
Năm nay mùng 4 mở hàng, chắc em gặp XXX dài dài quá.

Sáng em đi từ nhà em trong Metro đi ra. Đi ra em nhập lane hỗn hợp chạy thẳng đến đèn xanh đèn đỏ. Thói quen em dừng từ xa để quan sát được đèn. Đèn chuyển xanh thì em quẹo trái quay đầu lên hướng cầu SG. Vừa qua giao lộ xxx từ trong lề lao ra chỉ vô xe em. Xuống xe xxx chào điều lệnh em cũng chào theo điều lệnh luôn. xxx vô ngay vào đề kêu em chạy khi đèn đỏ và câu chuyện sau đó như các bác thấy qua file audio dưới đây.
Vừa xin lỗi xong là xxx bỏ chạy đi luôn. Ko em bắt xxx phải xin lỗi và cảm ơn theo điều lệnh.
Sáng nay nếu xe em ko có camera hành trình thì cũng mệt mỏi với xxx này. Em ko nghĩ là nó ko thấy hay bắt nhầm mà có tình bắt nhầm. Nếu mình ko có camera và đuối lý là lãnh đạn. Quá khốn nạn. Nếu có điều kiện các bác nên trang bị cho mình 1 camera hành trình chứ ko nhiều lúc chắc ức chết, nhật là vụ đèn đóm và lane.

[tube]http://youtu.be/_7cazx81wK8[/tube]
Bác Man đúng là giỏi, kg dễ bắt nạt đâu

Hạng B1
3/9/13
57
11
8
49
manchestervn nói:
Checker nói:
Anhhaiotosg nói:
OSer cứng, nể phục Bác

Cứng cái éo gì, nó bắt sai thế mà ko biết bắt nó đứng nghiêm xin lỗi công dân.
Giọng cãi thì ẻo lả thiếu hồn.
Lần sau chủ thớt tập nói vững chắc hơn, lấy phone chụp bảng tên và bắt thằng CS xin li64i vì làm phiền công dân đàng hoàng.
Cảm ơn bác, lần sau em cố gắng. ^-^. Cố gắng làm nhà hùng biện thử xem. Em nói thiệt chứ em chạy lane trong mà nó đổ thừa em chạy lane ngoài, vượt đèn đỏ. Đến đây thì cục tức lên tận cổ, ko còn bình tĩnh mà hùng biện được nữa.
@navas: Tối về em post cái video camera hành trình ko bác lại nói em là thế lực thù địch vào âm mưu diễn biến hòa bình. ^-^

Bác chủ như thế là cứng rồi - em thì cũng cố gắng để được như thế thôi. Em cũng có một lần gần như vậy ở gần cầu Bình Phước rồi. Biết chắc chắn mình không bị lỗi gì và có cả camera hành trình thì tự tin chiến thôi - kết quả là bắt nhầm, thôi anh đi đi. Lên xe đi rồi mới nghĩ tới chuyện không yêu cầu xxx xin lỗi -:(

Tập Lái
5/4/11
4
0
0
Hôm trước tôi có post 1 thớt về tình hình bắt lỗi sai của xxx ngày càng nhiều nhưng bị mod xóa mất. Đây là bằng chứng cụ thể đây. Thx bác chủ. Ko phải đói mà tham. Lương tôi và rất nhiều người trên Os này chưa chắc bằng csgt.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Chắc do xe bác màu đỏ nên xxx nhìn đèn xanh hóa đỏ luôn.