Hạng B2
13/6/07
246
40
28
35
TPHCM
Sáng nay em có việc đi sớm khoảng 4g sáng, đi từ bến xe miền tây ra quận 3, chạy qua bùng binh Phú Lâm không xi nhan, vừa qua bùng binh là có các anh rọi đèn vào mặt em. Anh ấy chào em rồi nói em phạm lỗi không xi nhan qua bùng binh, lỗi này phạt 300k. Em nói có việc đi gấp nên anh ấy nói để anh nộp giùm cho 200k thôi.
Đoạn này em hay đi vậy mà hôm nay bị hốt ở đây và cũng không biết là các anh phải dậy sớm thế nữa, đi công việc xong về em thấy các anh vẫn còn đứng và khá đông 2B bị giống em.
Các bác đi qua bùng binh cẩn thận nhớ xi nhan không thôi tốn bánh mì giống em.
:3dquaytay:

• Like
Reactions: K002 and vioswhite
Hạng B2
19/8/15
203
277
63
Sáng nay em có việc đi sớm khoảng 4g sáng, đi từ bến xe miền tây ra quận 3, chạy qua bùng binh Phú Lâm không xi nhan, vừa qua bùng binh là có các anh rọi đèn vào mặt em. Anh ấy chào em rồi nói em phạm lỗi không xi nhan qua bùng binh, lỗi này phạt 300k. Em nói có việc đi gấp nên anh ấy nói để anh nộp giùm cho 200k thôi.
Đoạn này em hay đi vậy mà hôm nay bị hốt ở đây và cũng không biết là các anh phải dậy sớm thế nữa, đi công việc xong về em thấy các anh vẫn còn đứng và khá đông 2B bị giống em.
Các bác đi qua bùng binh cẩn thận nhớ xi nhan không thôi tốn bánh mì giống em.
:3dquaytay:

Khúc này phải xi nhan trái lúc vô bùng binh và xi nhan phải lúc ra khỏi bùng binh 2b hay 4b gì cũng hốt hết ạ. Chốt thì hay đứng hay phía cầu ông Đuông

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
13/6/07
246
40
28
35
TPHCM
Đúng rồi bác, em đâu nghĩ các anh lại đi trực sớm thế, ôm cái bùng bình xong là thấy liền.

• Like
Hạng B2
4/6/14
353
333
63
44
Bình Dương
Khúc này phải xi nhan trái lúc vô bùng binh và xi nhan phải lúc ra khỏi bùng binh 2b hay 4b gì cũng hốt hết ạ. Chốt thì hay đứng hay phía cầu ông Đuông
Bác cho hỏi, quy định nào vào bồn binh phải xi nhan trái vậy ? Ra khỏi bồn binh thì phải xi nhan là đúng, chứ vào bồn binh đâu có thấy luật nào quy định Bác

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Vào vòng xuyến phải xi nhan trái, nhường đường cho xe bên tay trái. Ra khỏi vòng xuyến phải xi nhan phải. Vi phạm sẽ bị phạt lỗi chuyển hướng phương tiện không có tín hiệu báo rẻ. Xin biên bản thì 300k. Nộp tại chỗ thường là 200k

Hạng D
14/8/11
4.167
88.232
113
Mình thành thói quen chuyển hướng là xin nhan... nên khong bị lỗi này bao giờ!!:)

• Like