Hạng B2
20/5/09
373
0
16
sài gòn
otonamanphat.com
Em kính mời các bác trong hội Santafe nếu có thời gian rảnh rỗi ghé quán Santa cafe thưởng thức cafe. Quán nằm ngay 24C trục đường Trường Chinh, hy vọng các bác tới góp ý cho em nó ngày một lớn mạnh với đúng nghĩa Cafeoto.com.vn. Em xin chân thành cảm ơn. Một thành viên yêu Santafe ....kính mời.

[link=http://imageshack.us/photo/my-images/837/img1143qv.jpg/]

Uploaded with ImageShack.us [/link]

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Re:KHAI TRƯƠNG SANTA CAFE

Chúc mừng bác .. anh em sẽ đến la cà quán bác . Trời ơi còn có cả bida chọc nữa kìa.

Hạng B2
20/5/09
373
0
16
sài gòn
otonamanphat.com

Vâng em giang cả hai tay đón các bác đến khuya, vì có cả phòng DJ xử lý ngay trên con Jeep lùn A2 nữa. Xin cảm ơn bác Mạnh, thiếu tí men Vodka của bác

23/10/06
14.638
5.121
113

Àh! Quán này của lão Vịt đây mà! Người quen không biết có đít-cao đít-thấp gì không!

@bác Hiệp: bác cũng có phần trong này nữa hả? :p

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/09
373
0
16
sài gòn
otonamanphat.com

Mình là bạn thân của Vịt, Vịt chỉ kết hợp về độ xe với cty mình thôi, chứ quán thì cty thành lập ra, tên thì vì yêu Santafe nên đặt luôn thế . Quán có chổ đậu xe ở khu vực phía sau, thoải mái đậu xe, đi xe máy cũng được, khi nào Hồ đệ rảnh thì ghé góp ý cho mình tí nhé, cảm ơn Hồ đệ nhé. Hello boy có cafe thì mang xuống mình nếm thử nhé.

Hạng C
7/1/10
540
1
0

Đít cao hay đít thấp là dành cho SFC chứ đâu chỉ người quen như chú Hồ. Mình thấy quán có tên như thế này mới đúng là yêu SFC: SANTA (CAR)
FE
-----------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

Hạng C
22/8/08
668
27.172
93
43
TP.HCM

Quán này hình như gần nhà em, rảnh em sẽ ghé ủng hộ. Chúc bác mua may bán đắt nhé. :)