Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Santa Fe: mẫu xe nhập khẩu hot nhất Việt Nam

Trích đoạn: Royal

Các bác chả đọc kỹ ý bác Kiến gì cả. Bác ý nói là xe STF bây giờ tăng thêm giá chứ có nói giảm giá đâu.
Chính xác Royal à. Ý của tôi là nếu thuế tăng hay giảm thì xe Camry hay SF cũng phải chung một mức thuế.
Tiện thể, bác nào biết nơi bán SLX HiDelux 2008 4WD thì giới thiệu hộ với. Đ.c LinhND đang tìm nhưng chưa ra. Để có được em này, giá các bác phải trả thời điểm này sẽ là trên dưới 64k:D

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em đang chán SF đây ,mỗi tội bán lại bây giờ lại dư ra ít tiền mới đau chứ ...:D:D.Ko biết SG thế nào chứ HN bây giờ ra đường là gặp ...SF , đụng hàng kinh . Có lẽ phải chuyển sang đi A380 cho nó đỡ đụng hàng các bác ạ ..:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Nếu bác ngại đụng hàng với Santa Fe và Veracruz thì bác lụm em New Terracan đi nhé - Xem hình ảnh em nó tại ĐÂY

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

thật tình hồi đầu e cũng có ấn tượng xấu với mấy em máy dầu, chắc là do hai len đơ hay con isuzu tải dầu nhà e í ...

nhưng từ hồi may mắn được test e 52F - 4028 của bác hội phó miền Nam, bác hunguyen123, thì đầu óc e như sáng ra..máy dầu mà êm như máy xăng khi ngồi trong xe ý. đến nỗi vài người đang đi camry 2.4 2007 khi lên xe máy dầu ngồi quan sát, tìm hiều, vẫn hỏi là : xe máy dầu khác gì so với xe máy xăng này ? ,,,, hi hi .. :D;):)

còn về độ tăng tốc thì tuyệt, số 2 lên 80 km/h hình như trong vòng 6 giây [8D]:)

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Đó là nhờ cái công nghệ VGT (turbo) của máy dầu đó bác! Isuzu D-Max và Ford Everest, thậm chí Mer Sprinter dù dung tích xy lanh lớn hơn cũng không thể tăng tốc nhanh được như thế đâu!

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Các bác khen quá, e nó lên giá thì chết, cứ từ từ cho khoai nó nhừ, chờ vài ba năm nữa xem thế nào đã ...:D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: mienhinh

Các bác khen quá, e nó lên giá thì chết, cứ từ từ cho khoai nó nhừ, chờ vài ba năm nữa xem thế nào đã ...:D

bác thì mãi mãi là TÔ mà, giống e ... :D;):)