Hạng B2
16/8/07
170
0
16
RE: SANTA FE MLX Ở SÀI GÒN? BÁC NÀO TƯ VẤN GIÚP

:D:D:D Bác suv75 ới ời. Lại bị thuốc rồi bác ạ. Thế có khi con Rexton Noblesse cũng vậy thì [&:]

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

@SUV..: Bác chờ mình làm giấy tờ xe xong , bác xem và quyết định nhé! Mình nghe nói nếu mua xe sau này sẽ có một số thứ hay hơn xe mình và thêm ít tiền nữa thì phải. Chào bác

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: hyundai

Một cầu hay hai cầu vậy Bác, em nghĩ giá đó chỉ một cầu thôi.
Hai cầu bác ơi. Xe tôi nhập đầu tiên mà cũng chỉ 59 ngàn. Qua 2 lần giảm thuế còn hơn 56 ngàn là chuẩn rồi đúng ko bác?

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Trích đoạn: SkyRider

:D:D:D Bác suv75 ới ời. Lại bị thuốc rồi bác ạ. Thế có khi con Rexton Noblesse cũng vậy thì [&:]

Cũng may là còn có các bác OS tư vấn. Trong này các bãi xe Hàn Xẻng ỡm ờ về chuyện option lắm. Đây cũng là lý do mà dân Sài Gòn e ngại rước mấy em này. Không phải là tụi em chê bai gì đâu, nhưng Hà Nội thì ngại đường xa, Sài Gòn thì mình là nai vàng ngơ ngác. Mua xe liên doanh luôn cho khỏi vừa mất tiền vừa bị chê bai, hic hic....
SFE đã có liên doanh và có nhiều hàng ỏ VN rồi. Rexton ít thịnh hành hơn, cũng có khi họ dám luộc chữ Noblesse dán lên em RX5 basic lắm chứ. Em cầm cái brochure mà không biêt tiếng Hàn thì làm sao check.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Trích đoạn: suv75

Trích đoạn: SkyRider

Cũng may là còn có các bác OS tư vấn. Trong này các bãi xe Hàn Xẻng ỡm ờ về chuyện option lắm. Đây cũng là lý do mà dân Sài Gòn e ngại rước mấy em này. Không phải là tụi em chê bai gì đâu, nhưng Hà Nội thì ngại đường xa, Sài Gòn thì mình là nai vàng ngơ ngác. Mua xe liên doanh luôn cho khỏi vừa mất tiền vừa bị chê bai, hic hic....
SFE đã có liên doanh và có nhiều hàng ỏ VN rồi. Rexton ít thịnh hành hơn, cũng có khi họ dám luộc chữ Noblesse dán lên em RX5 basic lắm chứ. Em cầm cái brochure mà không biêt tiếng Hàn thì làm sao check.

RX7 nhập đơn chiếc từ Hàn Xẻng về Hà Nội đã ~ 57k rùi bác ơi :):):). Em chỉ tiếc bác Hùng Cò không nhập được loại Rexton máy XVT nên xe của em vẫn là XDi thôi, đành vậy :(

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

ở SG oser mê Santa Fe chịu nhiều thiệt thòi hơn các bác HN nhỉ?[8|][8|] ko nhiều lựa chọn hix hix! Thôi bác nào ở SG ko thể ra HN đặt xe thì cứ như e nhắm HMV mà mua ít ra còn được khoản bảo hành gỡ gạt chút ít:):), chứ e thấy MLX, SLX loạn cả lên ko biết đâu mà lần!

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

các bác nếu mà máu SF thì cứ Bay ra Hà nội,làm 1em về mà đi,xe gửi từ HN vào tới Sài gòn mất 3ngày và 300$ tiền vận chuyển...là đã có xe để đi rùi

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

con này chưa Full đâu bác hôm bữa e coi con Full báo giá co 51 ngàn à bác à.......con Full e thấy có Sunroof, DVD<hệ thống bluetôth điện thọai,cửa nóc, 3 dàn lạnh,bánh 18'', thanh nóc thể thao luôn,nổi trội hơn con này nhiều , con này ít option wá mà giá mắc lòi luôn bác à:D

Tập Lái
11/12/07
20
0
0

ở SG oser mê Santa Fe chịu nhiều thiệt thòi hơn các bác HN nhỉ? ko nhiều lựa chọn hix hix! Thôi bác nào ở SG ko thể ra HN đặt xe thì cứ như e nhắm HMV mà mua ít ra còn được khoản bảo hành gỡ gạt chút ít, chứ e thấy MLX, SLX loạn cả lên ko biết đâu mà lần!
các bác nếu mà máu SF thì cứ Bay ra Hà nội,làm 1em về mà đi,xe gửi từ HN vào tới Sài gòn mất 3ngày và 300$ tiền vận chuyển...là đã có xe để đi rùi

Thà chịu hy sinh 15 ngày lương tiền vận chuyển chứ thề nhất định,nhất định không đi Santafe của HMV bị vặt hết option chỉ còn trơ lại mỗi cái "Khố" như bác nào trên OS đã phát biểu đấy.