Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Trước hết, em xin thành thật cáo lỗi cùng các bác về thông tin SLX trên box SSANGYONG. Em này là MLX, sau đây là hình ảnh về em nó, vừa về tới bãi của chủ xe.
Xin các Bác tư vấn giúp xem em nó có phải MLX Hi-Deluxe không.
SANTA FE MLX Ở SÀI GÒN? BÁC NÀO TƯ  VẤN GIÚP

Em chỉ đăng hình vì muốn tham khảo ý kiến các chuyên gia về STF trên OS thôi. Nếu co gì sai xin các Bác thứ lỗi.

Hạng B2
21/8/07
381
0
0
RE: SANTA FE MLX Ở SÀI GÒN? BÁC NÀO TƯ VẤN GIÚP

Ngon quá nhỉ, bác nhập về sg theo đường tàu lửa hay ở Hn vậy, giá thế nào

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Đây ko phải MLX Hi Delux, vì ko có Real AC. Bác ko chụp chỗ công tắc nên ko biết có VDC hay ko, hình như ko có cửa nóc nữa, có lẽ đây chỉ là MLX Delux hay tệ hơn là Basic. Bộ âm thanh tuy có DVD AV nhưng hình như chỉ có 6 loa, em đoán thế, có gì sai các bác thông cảm nhé:D.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Đúng là xe này không có dàn lạnh thứ 3 và chỉ có 6 loa. Miếng nhựa nhỏ ở trên đúng ra là họng gió dàn lạnh, miếng nhựa lớn hơn ở phía dưới đúng ra là vị trí đặt loa Sub.

Cái này có DVD, nhưng sẽ tuyệt hơn nếu chỗ để điều khiển DVD là loa Center + 1 loa Sub ở hàng ghế thứ 3 + 02 loa ở cửa hậu. Xe SLX HiDelux full option+ DVD Navigation như xe của bác Thanhts mới có cấu hình như vậy.

Tập Lái
18/7/04
30
0
6

Trích đoạn: sonicR

Đây ko phải MLX Hi Delux, vì ko có Real AC. Bác ko chụp chỗ công tắc nên ko biết có VDC hay ko, hình như ko có cửa nóc nữa, có lẽ đây chỉ là MLX Delux hay tệ hơn là Basic. Bộ âm thanh tuy có DVD AV nhưng hình như chỉ có 6 loa, em đoán thế, có gì sai các bác thông cảm nhé:D.
Chắc chắn là MLX Basic vì không có bộ giá nóc!

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Cảm ơn các chuyên gia đã tư vấn. Thôi em dzọt luôn, vì người nhập về báo giá là 55,5k (hữu nghị!!!!). Xe này nhập thẳng ve SG.
Thêm một hình nữa của em này đây các Bác. Đúng là không có cửa nóc các Bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Giá SLX Hi-Delux full option cũng chỉ trên 56 ngàn, bác dzọt lẹ là quá sáng suốt. Options SLX HiDelux so với em MLX này tính ra phải cả rổ:D. Sao bác không theo chân bác hungnguyen123 đang order 01 em rồi cùng chuyển về SG luôn?

Hạng B2
3/11/07
110
0
16
TP.HCM

Một cầu hay hai cầu vậy Bác, em nghĩ giá đó chỉ một cầu thôi.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Xe này không có VDC, không có điều chỉnh pedan....vậy thì thiếu quá nhiều bác ạ. Chưa kể các tính năng khác mà phải kiểm tra trực tiếp mới biết đc.