23/10/06
14.638
5.121
113
CHủ xe màu đen mà nhìn thấy được xe màu trắng bên trên chỉ có nước khóc nấc! ;)

winbap nói:
Thèm quá, bác phuhao cho thêm mấy phát hình nội thất đi.
Auto hold và parktronic hệt như BMW 5 ấy nhỉ, tiện lợi và an toàn hơn loại thắng tay/ chân thông thường.

EM không chụp nội thất bác ơi!

noel nói:
Con xe màu đen với lazang này thì mâm chỉ 18" thôi, ko phải full option, vì nếu là dòng cao nhất cho thị trường Châu á thì mâm phải là 19" như con xe màu trắng kia, có thể là hàng về cùng lô nhưng option chắc chắn khác nhau, xe đen kính sau ko phải kính nhuộm và tối màu, ko có rửa đèn pha vậy nên chắc chắn cũng ko có sunroof panorama, e đảm bảo thế :))
Mông phải không gắn chữ CRDi ;)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/10/08
26
0
0
Santafe2013 đẹp quá!Chúc mừng các bác đầu tiên sở hữu Santafe2013 bản full.
Không biết đây đã là bản full "hết cỡ" chưa các bác nhỉ???

Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Hôm trước em lên lái thử chiếc Santa Fe 3013 này,kết quà có một cảm giác rất thất vọng, đó là phần cách âm:
Huyndai đã làm tôn mỏng hơn cả gầm lẫn hông
Tiếng dội từ mặt đất lên rất lớn.
Do được bên trong 80 - 85 dB!

Ngoài ra đây là chiếc xe mà tầm quan sát của người lái rất hạn chế do kính hông được làm nhỏ tối thiểu.

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Phú hộ ko chụp nội thất à? Hôm nào con XX77X về chạy qua chụp nhé hehehe

Tập Lái
8/4/13
25
0
0
38
noel nói:
Con xe màu đen với lazang này thì mâm chỉ 18" thôi, ko phải full option, vì nếu là dòng cao nhất cho thị trường Châu á thì mâm phải là 19" như con xe màu trắng kia, có thể là hàng về cùng lô nhưng option chắc chắn khác nhau, xe đen kính sau ko phải kính nhuộm và tối màu, ko có rửa đèn pha vậy nên chắc chắn cũng ko có sunroof panorama, e đảm bảo thế :))
Bác đọc vị ghê quá, chủ xe đen chắc ngồi mà toát mồ hôi hạt mất!!! Xe đen đích thị là bản anh Công.

Hạng B2
26/7/10
373
132
43
51
TPHCM
TOPTEN nói:
Hôm trước em lên lái thử chiếc Santa Fe 3013 này,kết quà có một cảm giác rất thất vọng, đó là phần cách âm:
Huyndai đã làm tôn mỏng hơn cả gầm lẫn hông
Tiếng dội từ mặt đất lên rất lớn.
Do được bên trong 80 - 85 dB!

Ngoài ra đây là chiếc xe mà tầm quan sát của người lái rất hạn chế do kính hông được làm nhỏ tối thiểu.
Để giải quyết vấn đề của bác chỉ cần tốn 100.000 VND (một trăm ngàn) nguyên liệu + 1 ly càfe sửa đá :D. Em đã thử nghiệm trên con Santa Fe 2011 của em, kết quả hơn cả mong đợi: âm thanh nghe hay hơn nữa chứ :D:D