Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
RE: Santafe cho các bác có 45K

Trích đoạn: Mrpinocio

Sale cũng là 1 nghề mà các bác , chỉ cần làm công việc của mình đúng nơi , đúng chỗ là ok mà .
Em cũng là dân Sale .. ..:D:D
Làm sale như bác sướng thật, chỉ cho em theo với :D.
Cao sang hay không em đếch cần quan tâm, chỉ cần như bác là em thấy sướng lắm rồi : đi xe S.FE mới cứng, lúc nào cũng bận rộn, vợ cả xinh hơn cả...vợ hai, con ngoan. Quan trọng nhất tiền không bao giờ thiếu, đi muộn OS phạt liên tục : vô tư, muỗi đốt gỗ. Nhiều người khó chịu với bác, kệ thầy nó....ăn p cho bác :mad:
Xe S.FE chạy lướt mà bác nói là xe này phải không? Thế thì không ăn thua đâu, bác đã xem nội thất SsangYong Rexton chưa? Hỏi Hồ Nam mà xem nhé :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Em cũng thích Rexton lắm, to cao đẹp trai. chạy êm, có điều chẳng hiểu sao whatcar nó cho có 2 điểm [8|][8|]

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: maranelo

Em cũng thích Rexton lắm, to cao đẹp trai. chạy êm, có điều chẳng hiểu sao whatcar nó cho có 2 điểm [8|][8|]
Ở Việt nam đi xe ô tô tính làm gì ba cái vụ nước ngoài đánh giá hả bác [8D]. Ở Việt nam có FORD và CAMRY đi là tốt rồi, bị tai nạn không nổ túi khí, nếu đánh giá theo tiêu chuẩn nước ngoài thì được mấy điểm hả bác, chắc chỉ con số 0 tròn trĩnh.

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: maranelo

Việt nam ko có tiêu chuẩn nào cả, thích và ưng ý là chiến thôi, như Cap ấy chê ỏng chê eo nhưng vẫn xếp hàng dài dài để chờ mua đấy.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: Kate

Trích đoạn: Mrpinocio

Sale cũng là 1 nghề mà các bác , chỉ cần làm công việc của mình đúng nơi , đúng chỗ là ok mà .
Em cũng là dân Sale .. ..:D:D
Làm sale như bác sướng thật, chỉ cho em theo với :D.
Cao sang hay không em đếch cần quan tâm, chỉ cần như bác là em thấy sướng lắm rồi : đi xe S.FE mới cứng, lúc nào cũng bận rộn, vợ cả xinh hơn cả...vợ hai, con ngoan. Quan trọng nhất tiền không bao giờ thiếu, đi muộn OS phạt liên tục : vô tư, muỗi đốt gỗ. Nhiều người khó chịu với bác, kệ thầy nó....ăn p cho bác :mad:
Xe S.FE chạy lướt mà bác nói là xe này phải không? Thế thì không ăn thua đâu, bác đã xem nội thất SsangYong Rexton chưa? Hỏi Hồ Nam mà xem nhé :D
Cám ơn bác Kate đã thông cảm cho nghề ..Sales vất vả :D:D.
Hôm nào bác lấy em Rexton cho em mở mang đầu óc tý nhé . Phần em thì em vẫn khuyên bác nên mua SF chạy lướt , em mới nhìn thấy em Rexton mang biển 25 ở gần nhà , thông tin về nó còn ít quá và rất khó thành lập ....Rexton Club ..:D:D ( Bác ko lo đụng hàng nhé )

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Nếu có CLB Rexton cho em tham gia với, chạy Rexton ngon lém: êm, nồi đồng cối đá, ít tốn, mỗi tội tìm phụ tùng thay thế toát mồ hôi.:D

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Bác chạy xe này rồi à? Xe có hay bị hỏng vặt không bác? Hình như thay dầu máy + bảo dưỡng ở MER ga ra phải không ạ?

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Chạy hơn 2 năm. gần 5vạn km, chả hư hỏng gì, bảo dưỡng như quy định: 5kkm đảo lốp, 8kkm thay dầu, vệ sinh lọc gió, lọc điều hoà. Được cái dàn điều hoà tốt thật, sau 2 năm mới bơm thêm ít ga mà đi trưa nắng toàn phải để auto 23-24độ ko thì lạnh quá.:D Dưng mờ phụ tùng toàn phải nhờ mấy bác ở Nguyễn Công Trứ HN đặt hàng từ Hàn Xẻng, giá ko đắt nhưng phải chờ vài tuần.

Tập Lái
16/8/07
11
0
0
90

Trích đoạn: hung_ng

Nếu có CLB Rexton cho em tham gia với, chạy Rexton ngon lém: êm, nồi đồng cối đá, ít tốn, mỗi tội tìm phụ tùng thay thế toát mồ hôi.:D

Bác pót lộn chuồng rồi, diễn đàn có box ssangyong riêng rồi đấy. Em nghĩ khi nào Rexton có đủ 10 con ở VN thì lập hội và em bầu bác làm hội trưởng nhé!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/7/06
312
1
0
Hà nội

Hi các bác,
Các bác cho em hỏi tí: thằng em em nó vừa đặt con Santa FE nhập nguyên chiếc, máy dầu, có cửa nóc, ghế điện mà giá tận 51k (sale nói giảm được 1k còn 50). Giá vậy có đắt không các bác?