Hạng B2
12/10/05
199
10
18
RE: Santafe cho các bác có 45K

trên 40k mua xe Nhật cho an tâm, em có ông anh chạy Magnus- Korea, vài tháng phải đi kiểm tra các ống dẫn cao su vì sợ nứt!!! Hàn vẫn là Hàn, ko thể so với JP được???!!!

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Hunggo & Nguavan có vẻ chưa tìm hiểu kỹ về SF nhỉ. Tiếc thật. :D

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

hai bác chưa tìm hiểu kỹ về SF đề nghị edit lại tý, bác ngựa vằn không được dùng " giá tận 51k" mà phải viết giá chỉ 51k thì có được đầy đủ option k, còn bác hungo thì sao lại so sánh DAEWOO với HYUNDAI và phải sửa lại trên 20k thì.... chứ không đến mức trên 40k đâu

Last edited by a moderator:
Hạng B1
30/3/07
91
0
0

Trích đoạn: tomychien

hai bác chưa tìm hiểu kỹ về SF đề nghị edit lại tý, bác ngựa vằn không được dùng " giá tận 51k" mà phải viết giá chỉ 51k thì có được đầy đủ option k, còn bác hungo thì sao lại so sánh DAEWOO với HYUNDAI và phải sửa lại trên 20k thì.... chứ không đến mức trên 40k đâu
Hì..Hì... Bác nói thì em mới nói nha. em kể cho Bác nghe chuyện này: vợ cả em nó nói" Tôi duyệt cho ông gần 70k để cho ông cưới vợ 2, mà con vợ 2 của ông định cưới toàn bị người ta đe thu hồi đưa vào trại phục hồi nhân phẩm, vậy ra tôi bỏ gần 70k để cưới cho ông một con****à". thôi em biến đây kẻo lại bị mắng.

Hạng B2
29/7/06
312
1
0
Hà nội

hì hì, xin lỗi các bác, đúng là em chưa tìm hiểu kỹ thật. Vì đột nhiên cậu em hỏi mà em thì ko bít gì nhiều về cái dòng này nên mạo muội tí ;)