Bị bấm 1 lỗ
21/11/06
45
0
0
RE: SantaFe - nút điều khiển điện thoại trên vô lăng??? Not worked!!!

Tôi đã thử N1100i, phát dược ra loa ô tô nhưng nghe không hay. Không hiểu sao khi nhận điện thoại lại phải OK trên điện thoại thì mới kết nối còn nút ở trên vô lăng chỉ dùng volume. Còn cái tai nghe điện thoại cắm ở lỗ trên nhưng thấy vướng hơn nên không thử. Nhưng đi một mình thì nên dùng chứ đi nhiều người thì còn gì là điện thoại di động nữa...hì.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em thì kiên quyết ko dùng tính năng này của SF , nếu chẳng may có vợ cả đi cùng mà "đối tác " gọi thì ....
.
Nên cẩn thận vẫn hơn ...:D:D:D

Bị bấm 1 lỗ
21/11/06
45
0
0

Em thì kiên quyết ko dùng tính năng này của SF , nếu chẳng may có vợ cả đi cùng mà "đối tác " gọi thì .....
Nên cẩn thận vẫn hơn ...
hoàn toàn nhất trí. Tôi thấy cái GPS của Vietmap cũng hay hay nhưng chỉ sợ bộ sử lý của nó quá chậm khéo đi qua rồi nó mới hiển thị thì ô hô... đi vòng vèo để quay lại. Đã bác nào dùng thử chưa nhỉ. Nếu mà kết nối được với máy tính xách tay thì OK đấy nhỉ.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Ôi giời! sao các bác quên mất con BlackBerry 8830 của em rồi... hướng dẫn em cách làm cái jack với...

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

bác cho email tôi gửi cách làm cho.

Trích đoạn: muakskisses

Ôi giời! sao các bác quên mất con BlackBerry 8830 của em rồi... hướng dẫn em cách làm cái jack với...

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: beautolover

Nếu sài được cho SE P990i thì cho em xin luôn nhé. Cám ơn Bác.
Email của em: [email protected]

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Email của em nè: [email protected] - thanks bác cái đùng!
Trích đoạn: beautolover

Chi hội phó SFC

Mình cũng loay hoay con jax này mãi ,mình sài con DOPOD A700 chẳng giống ai , chỉ có bác Hoàng ( Nick Federal ) làm được , bạn đến 11 Le dai Hanh gap Mr Hoàng nhe

Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi

Bác nào mà chưa dùng được kết nối điện thoại vào xe thì làm theo cách của e là oke ngay (mua 1 chiếc LG loại rẻ nhất hoặc loại của Motorola) cắm vào rồi bật nút gọi trên xe lên, nếu thấy cắm vừa giắc tai nghe của đt là có thể nghe được

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Danh sach SANTAFE CLUB cập nhật

Bác post nhầm chỗ rồi bác love sf ơi! Click vào chữ kí của tôi nhé!;)