Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
A chuột sau vài năm, mở bao nhiêu thớt nhờ tư vấn mua xe gì thì nay cũng đã chốt rồi nhỉ. Chúc mừng a.
Ảnh múc CRV đang ấm ức tại sao méo có nhớ cmn ghế, lại k êm bằng con pờ giô, hóng thanh lý mà vẫn chưa thấy :D

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Huboss nói:
Thấy đúng 1 lần ... nhìn cũng xấu chứ kg đẹp như hình​
ycleptlam nói:
Có thấy, mà cảm giác nó nhỏ nhỏ sao đó.​
CivicX nói:
Có thấy 1 lần ở Mai chí thọ, nhìn giống cano phóng to nhưng ko có cái ốp nhựa đen bựa bựa ở 4 góc bánh​
dairyu nói:
E thấy 4,5 chiếc rồi. Nhìn nó nhỏ như Cuv á​
Happy_Guy7 nói:
Bữa thấy 1 em STF 2019 màu trắng trên Gò Vấp. Nhìn nhỏ nhỏ, còn nhỏ hơn Innova nữa, chứ không được lung linh như trên hình đâu. Cái mặt nạ xấu. Nói thật, nhìn bản cũ thấy sang hơn​
Mềnh cũng thấy thiết kế mặt trước của STF 2019 là một sự giật lùi
Cố gồng cho hiện đại nhưng thực ra nhìn rất hỗn loạn!
Trông cục cằn và thô lỗ.
Bản trước vẫn hài hòa sự đẹp trai và lịch lãm
Mềnh rất mong Huyndai làm nóc cao hơn 4cm , nhưng 2019 nó lại làm lùn đi 2cm!
Mất mịa nó chất SUV và ko gian thêm bí thở.
Hôm trước mình có chê 1 lần, bị mấy ù pá chửi là mình éo có gu thẩm mỹ.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.864
113
Sài Gòn
Nhưng phải thành thật mà nói trong băng 5+2 hiện giờ. Anh San sắt là ổn nhất với option tận răng phục vụ chủ xe. Ngay con peugeot 5008 là chuẩn nhất giá cao nhất vẫn thiếu họng gió hàng ghế sau. Bà xã mình thì fall in love with STF2019 cmn rồi :), đang chờ bản Xăng Pre về đúng giá sẽ quất. :p

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nhưng phải thành thật mà nói trong băng 5+2 hiện giờ. Anh San sắt là ổn nhất với option tận răng phục vụ chủ xe. Ngay con peugeot 5008 là chuẩn nhất giá cao nhất vẫn thiếu họng gió hàng ghế sau. Bà xã mình thì fall in love with STF2019 cmn rồi :), đang chờ bản Xăng Pre về đúng giá sẽ quất. :p
Em cũng thấy Santafe ổn, ko biết mí anh khác chê cái gì, thẩm mỹ thì nó trù tượng lắm, option tận răng, tụi HTC bán hàng như cái cc.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.489
113
TFC
xaydungquocgia.com
Mềnh cũng thấy thiết kế mặt trước của STF 2019 là một sự giật lùi
Cố gồng cho hiện đại nhưng thực ra nhìn rất hỗn loạn!
Trông cục cằn và thô lỗ.

Bản trước vẫn hài hòa sự đẹp trai và lịch lãm

Mềnh rất mong Huyndai làm nóc cao hơn 4cm , nhưng 2019 nó lại làm lùn đi 2cm!
Mất mịa nó chất SUV và ko gian thêm bí thở.
Đồng ý. Bản cũ đẹp hơn.

Hạng D
17/8/09
3.328
29.459
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Em nói thật là sau các hãng bjo cứ thích để đèn lái trước xuống phía dưới.. rồi đề cái đèn led lên trên. Nhìn sao chưa có quên đc con mắt. Và phải nói là xấu vô cực ( cá nhơn e thôi)