mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Khó chạy nhầm lắm vì phân làn từ ngoài rồi. Có khi nào làn ô tô đông nên CSGT cho vào không? Hoăc các bác tài quá liều...

Hạng D
24/10/15
3.597
2.471
113
33
biển ở tỉnh mà ít lượn sg quá thì cũng dễ nhầm lắm cụ

Hạng B1
7/10/17
88
87
18
HCM
Đúng là thứ dân quần què nên cái qq gì cũng biện minh được. Măc cười nhất là mấy thằng comment bênh cái thằng lái. Thôi thì xã hội dân nó ngu thì thay vì lên án hành vi thì kiếm chỗ đổ thừa thôi. Rồi từ từ cũng có ngày người nhà tụi nó bị mấy thằng như này tông chết lúc đó nó sẽ ngồi nói tại sao ko phạt, tại sao ko làm nghiêm, tại sao và tại sao. Tại vì giờ bẫn có mấy con oscho bênh vực những hành vi này mà

Hạng B2
18/3/15
345
505
93
Ra đường gặp xe nào biển số 60 đều phải né cho lành, đa số chạy ko theo luật kkk, nhất là đường quốc lộ 20, từ dầu giây đến madagui thấy em nào 60 chạy nhanh mà đu theo là bít lun, kkk
Có lẽ xe tỉnh thì biển 60 vào các cửa ngõ Xa lộ HN, Mai Chí Thọ nhiều nên nhiều lúc chạy sau các bác 60 khá ứu chế, cứ nhanh chậm tùy thích với lại chuyển làn cắt đầu rất khó chịu, không biết bác nào có suy nghĩ này giống mình không!?

• Like
Reactions: duchuy19762003
Hạng C
9/1/15
586
3.817
93
HCM
Chạy trong hầm thủ thiêm thì sai tè rồi, nhưng có vài trường hợp mình “thấy” có thể hiểu dc:
- đường Nguyễn Tất Thành quận 4, xe oto mà ko vô làn xe máy chắc kẹt từ nguyễn văn linh vô tới quận 1 lun quá
- đường nào nữa mấy bác liệt kê ra dùm
anh oto anh chui vào làn xe máy cho có lợi rồi xe máy người ta đi đường nào? anh có cầm xe máy chạy lúc mấy chú oto chiếm hết đường của mình để hiểu cảm giác của người ta không?

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
anh oto anh chui vào làn xe máy cho có lợi rồi xe máy người ta đi đường nào? anh có cầm xe máy chạy lúc mấy chú oto chiếm hết đường của mình để hiểu cảm giác của người ta không?
Đường nguyễn tất thành ko có biển báo phân làn oto, xe máy

Hạng C
3/12/19
723
1.968
93
Đồng nai
Chạy thế thì sai lè rồi, 1 phần do bác tài k để ý biển, 1 phần khu này biển cũng nhập nhằng lắm.
Còn các bác tài 2b chỉ trích oto đi hết đường thì các bác đi đường nào? Em nói vui thôi nhé, có đường nào k làm phân luồng cứng mà các bác 2b không lấn qua làn oto đi không? Đôi khi trong hoàn cảnh mới biết được nỗi khổ của nhau các bác ạ, nếu đường không kẹt, k xảy ra tai nạn thì cứ nghĩ ng ta bị sự cố j đó mới phải như thế, xuề xòa cho c/s đơn giản thêm vui các bác nhỉ :D

• Like
Reactions: ngo0315