Tập Lái
24/6/16
2
2
3
33
Hầu như ai trong đời cũng đều có những lúc thất vọng cùng cực. Nhưng cố gắng rồi mọi chuyện cũng qua mong bạn bac gặp nhiều may mắn, mỡ máu mới chớm đầu dùng thuốc đều đặn là ổn định thôi:3dup::3dup::3dup:

Tập Lái
23/6/16
2
2
3
36
Mẹ em bị này, lúc đầu gia đình cũng lo lắm nhưng lên mạng tìm hiểu rồi đi bác sĩ về áp dụng chế độ ăn uống giành rieeg uống thêm trà lá sen khô một thời gian đi khám lại thấy chỉ số giảm dần đấy bác aj, đời nó bất công nhưng đừng thế mà buông xuôi

Tập Lái
26/6/16
2
0
1
31
Họa vô đơn chí phúc bất trùng lai, chúc bạn thớt sớm qua cái cảnh này, đã có những lúc cháu đã trải qua giai đoạn thực sự khó khăn nhưng có người ở bên là tốt rồi :)

Tập Lái
4/1/16
6
6
3
40
Bác nói chỉ có chuẩn, em cũng đang chán đời. Lão bạn thân nhất của em ăn ở hiền lành ai cũng quý mến chả hiểu sao lúc nào cũng toàn chuyệ đâu đâu rơi vào đầu.Nó cũng bi máu nhiễm mỡ có nguy cơ dẫn đến tiểu đường nữa chứ. Ngẫm lại đời chả biết trước được điều gì nen cứ vui vẻ mà sống thôi bác ơi

Tập Lái
23/6/16
3
1
3
29
em cũng giống bác thỉnh thoáng café một mình ngẫn lại cuộc đời thấy mình vẫn còn may mắn hơn nhiều người lắm.

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
23/6/16
2
1
3
32
Bệnh tật thì ai biết mà tránh được quan trọng là cố gắng thôi, với cả cuộc đời vốn là thế mà bác. Ông anh trai em cũng như bạn bác này nhưng ông ấy được cái lạc quan lắm nên gia đình cũng yên tâm :D

• Like
Reactions: lenhatt
Tập Lái
23/6/16
2
1
3
32
Cuộc đời có những lúc cứ tưởng như tất cả mọi thứ đều quay lưng lại với mình nhưng chỉ cần cả gia đình cụ bên nhau, đoàn kết và yêu thương thì rồi chuyện gì cũng sẽ qua, bình yên trở lại. Chia sẽ cùng bác

• Like
Tập Lái
23/6/16
5
0
1
35
chia buồn cùng bác ở đời có lẽ ai cũng có lúc lận đận, long đong, cố gắng rồi sẽ qua

Tập Lái
3/1/16
8
3
3
39
Máu nhiễm mờ thời gian đầu uống thuốc kịp thời là khỏi thôi bác ơi giờ nhiều mà, Hạ cholesterol tín phong, hamomax, faz… giúp giảm nguy cơ mỡ máu cao, gan nhiễm mỡ nhưng nhớ phải vận động tập thể dục mỗi ngày nữa thì mới có hiệu quả.

• Like