Tập Lái
3/11/14
17
6
3
36
Hôm nay tự nhiên chán chán ra café ngẫm lại cuộc đời các bác ạ. Sao người tốt thường toàn gặp chuyện không vui, người xấu thì toàn được may mắn? Tự nhận thấy mình ăn ở cũng không đến nỗi nào bạn bè, người thân ai cũng thương nhưng sao cứ lận đận long đong mãi, giờ lại thêm cái bệnhgan nhiễm mỡ từ trên trời rơi xuống, thấy sao phía trước tối tăm quá. Bác nào chữa khỏi bệnh này cho em ít kinh nghiệm với :(

Hạng D
8/5/16
2.226
5.956
113
Đa số nam ở VN từ trung niên trở lên đều dính "gan nhiễm mỡ". Bác chủ cũng đừng bi quan quá! Chú ý việc ăn uống hằng ngày, tăng cường vận động, chơi thể thao.

Tập Lái
22/6/16
5
5
3
28
Mình cũng có ông bạn hiền lành tử tế, yêu thương vợ con, cũng mới biết mình bị ung thư :((

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
8/7/16
3
5
3
44
vì cái tít của bác mà em vào xem nội dung, ai ngờ bác bảo là đang bệnh gan nhiễm mỡ :( bác đã khám và biết được bệnh thì nên làm uống thuốc đúng phác đồ của bác sĩ, sau đó tái khám khi hết thuốc. dinh dưỡng phù hợp và vận động để khỏe và bớt suy nghĩ tiêu cực.
Hôm nay tự nhiên chán chán ra café ngẫm lại cuộc đời các bác ạ. Sao người tốt thường toàn gặp chuyện không vui, người xấu thì toàn được may mắn? Tự nhận thấy mình ăn ở cũng không đến nỗi nào bạn bè, người thân ai cũng thương nhưng sao cứ lận đận long đong mãi, giờ lại thêm cái bệnhgan nhiễm mỡ từ trên trời rơi xuống, thấy sao phía trước tối tăm quá. Bác nào chữa khỏi bệnh này cho em ít kinh nghiệm với :(

Tập Lái
24/6/16
2
2
3
45
Chia sẻ với bác, Cuộc đời nó thế bác ạ dễ thì cái gì nó cũng dễ thế nhưng khi khó khăn thì cái gì cũng vướng.

Tập Lái
5/1/16
7
3
3
42
Các ông cứ thuốc lá, rượu bia cho nhiều vào đến lúc mỡ máu rồi gan nhiễm mỡ rồi lại đổ tại cuộc đời đi :D

• Like
Reactions: lenhatt