Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
CRV đi xuyên Việt thì em sợ là hành xác cả nhà :v
Em thấy ở VN đường xá bất ổn thì cứ body on frame mà chơi, đợt này Pajero Sport cũng giảm, MUX cũng giảm, Everest mới ra thì chắc khó hoặc thôi làm em Fortuner cho ăn chắc mặc bền
Mình mới đi từ Đà Lạt về SG, đi đường đèo QL28B qua cao tốc Vĩnh Hảo-Phan thiết về tới Gò Vấp. Đi 4 người lớn, 1 trẻ em (11 tuổi). Đồng hồ báo 6,2l, tiết kiệm miễn bàn, ảnh này là đợt mình chạy toàn cao tốc nhé
Sắp mua xe 7 chỗ ngân sách 1 tỷ để đi chơi cùng gia đình, nhờ ae có kinh nghiệm tư vấn!

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
12/6/14
42
6
8
33
Civic đợt này KM cũng ngon. 50% phí trước bạ thì tương đương 43 triệu rồi. Xe cũng ngon nhất trong phân khúc C

Hạng B2
18/6/14
58
4
8
33
CR-V đang có giá tốt, có xe giao ngay mà đại lý thì chiều hết cỡ, anh em ra đó deal thêm nhiều khi còn được tặng thêm nhiều quà lắm

Hạng B1
21/5/14
66
0
18
31
Civic đợt này KM cũng ngon. 50% phí trước bạ thì tương đương 43 triệu rồi. Xe cũng ngon nhất trong phân khúc C
Đồng ý Civic lái đỉnh thật. Vừa ngồi lên đã thấy dính rồi. Xe lanh nhạy cực kỳ mà ga rồi vô lăng chạy sướng lắm. Cảm giác chạy 100 mà vẫn rất đầm xe, điều khiển linh hoạt. Em nghĩ nếu điều kiện cho phép, đạp lên 150-170 còn sướng hơn nữa với chất xe đó

Hạng B2
19/2/14
61
5
18
Điểm mạnh nhất các xe của Honda là máy dung tích nhỏ nhưng có turbo mạnh. Nên dù vượt xe thoải mái nhưng lại tiết kiệm xăng.

Hạng C
27/5/14
57
8
8
32
CR-V đang có giá tốt, có xe giao ngay mà đại lý thì chiều hết cỡ, anh em ra đó deal thêm nhiều khi còn được tặng thêm nhiều quà lắm
CR-V lái ngon, dáng phù hợp gia đình, nhiều tiện nghi và an toàn, không mua bây giờ thì tiếc lắm

Hạng B1
20/6/14
51
4
8
27
Người ta hay nói Accord hợp với giám đốc, nhưng mình thấy Accord này cũng hợp đi gia đình. Nhà mình có chiếc Accord chở full tải thì 5 người, có ba mẹ mình, vợ mình và con gái nhỏ, ai cũng nhận xét là chỗ ngồi rộng rãi thoải mái, ngồi trên xe không có cảm giác say xe.
Còn sang thì không phải bàn rồi, mình mua mấy năm rồi mà còn thấy đẹp thấy sang, huống chi là người ngoài

Hạng B1
19/6/14
62
20
8
34
Crv ưu điểm ghế bọc da thật, hàng ghế 2 ngồi duỗi chân thoải mái hơn với người chân dài. Sensing ăn tiền

Hạng B1
19/6/14
63
7
8
36
Civic = thể thao
Vụ này em tưởng ai cũng biết, ng ta bảo Civic gõ được Porsche mà

Hạng C
21/6/14
54
5
8
46
Điểm mạnh nhất các xe của Honda là máy dung tích nhỏ nhưng có turbo mạnh. Nên dù vượt xe thoải mái nhưng lại tiết kiệm xăng.
CR-V lại có hệ thống treo quá đỉnh, khi mà đi đèo sẽ thấy nó linh hoạt và lái yên tâm lắm. Độ êm thì khỏi phải nói, quá tốt so với những xe khác cùng phân khúc