Hạng B2
7/2/06
127
7
18
Vietnam
nhà em quyết định mua xe tháng này để sau đó làm chuyến xuyên Việt. Chủ nhật rồi có ra đại lý honda xem xe và sau khi lái thử vợ em kết Crv màu trắng bản L vì dáng đẹp và rộng rãi. Bạn sale báo xe Crv đang dc giảm 150tr tiền mặt + nhà nước đang hỗ trợ 50% trước bạ, lăn bánh hết luôn chỉ 1 tỷ 050 triệu đồng! Civic với Accord cũng đang km 50% trước bạ + 1 năm bảo hiểm. ae nào mê thì ra đại lý hỏi cho chắc, đợt này em thấy km nhiều, ae nào dự định mua xe lúc này em thấy quá ngon.

em thì mê Civic rs nhưng vợ thì thích Crv 7 chỗ đi gia đình tiện lợi rộng rãi, có an toàn chủ động với dáng cũng hợp mắt vợ em (vợ em chi tiền mà, he he) tính tới tính lui thì e thấy mua xe Crv lúc này giá lăn bánh đang quá hợp lý, tiết kiệm dc hơn 200 triệu. Các bác đã đi Crv rồi thì tư vấn giúp em Crv đi có ngon ko để vc e mua ạ.

Ps hình Crv trắng bản L vợ em thích!
honda cr-v dai ly--.jpg

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
nóc nhà chi, nóc nhà chọn rồi, hỏi có thay đổi được không bác?

còn nếu đổi được thì bác kiếm con 2 cầu mà đi. tốn kém tí xăng dầu nhưng an toàn cho mình

Hạng B2
27/2/23
350
536
93
30
ĐI CHƠI CÙNG GIA ĐÌNH THÌ ĐỪNG LẤY XE HÀN, XE HONDA
vì tùy rằng honda là 1 trong những xe lái hay nhất phân khúc nhưng nó có tiếng là ù và ồn nhiều, đi xa rất mệt, xe 5 + 2 thì rất không thoải mái nếu đi full
và xe hàn thì k nên dùng để đi xa, rất có khả năng hư hỏng dọc đường , tỉ lệ hỏng xe hàn nhiều hơn, và cảm giác lái và khung gầm của xe hàn rất tệ, ôm cua dễ chao lái và mất lái,
Tầm 1 tỉ thì nên mua subaru hoặc toyota thôi nhé, hoặc cố gắng thêm lấy everest đậm chất mỹ
những chuyến đi xa thật tuyệt, à nếu như bạn để ý người khác nghĩ gì về xe mình thì thôi khỏi

Hạng D
24/4/17
1.892
1.521
138
34
Tầm 1 tỷ nên mua fortuner máy dầu số tự động lướt hay đợi innova mới mua
Crv ồn, ù cuối vòng đời, dọn kho đón xe mới
Ko đi 7 chỗ full thì mua cx5 facelift mới