Hạng B2
17/4/18
311
270
63
34
CRV đi xuyên Việt thì em sợ là hành xác cả nhà :v
Em thấy ở VN đường xá bất ổn thì cứ body on frame mà chơi, đợt này Pajero Sport cũng giảm, MUX cũng giảm, Everest mới ra thì chắc khó hoặc thôi làm em Fortuner cho ăn chắc mặc bền

Hạng B2
20/11/15
251
197
43
43
nhà em quyết định mua xe tháng này để sau đó làm chuyến xuyên Việt. Chủ nhật rồi có ra đại lý honda xem xe và sau khi lái thử vợ em kết Crv màu trắng bản L vì dáng đẹp và rộng rãi. Bạn sale báo xe Crv đang dc giảm 150tr tiền mặt + nhà nước đang hỗ trợ 50% trước bạ, lăn bánh hết luôn chỉ 1 tỷ 050 triệu đồng! Civic với Accord cũng đang km 50% trước bạ + 1 năm bảo hiểm. ae nào mê thì ra đại lý hỏi cho chắc, đợt này em thấy km nhiều, ae nào dự định mua xe lúc này em thấy quá ngon.

em thì mê Civic rs nhưng vợ thì thích Crv 7 chỗ đi gia đình tiện lợi rộng rãi, có an toàn chủ động với dáng cũng hợp mắt vợ em (vợ em chi tiền mà, he he) tính tới tính lui thì e thấy mua xe Crv lúc này giá lăn bánh đang quá hợp lý, tiết kiệm dc hơn 200 triệu. Các bác đã đi Crv rồi thì tư vấn giúp em Crv đi có ngon ko để vc e mua ạ.

Ps hình Crv trắng bản L vợ em thích!
View attachment 2992532
CRV loanh quanh Tp thì được hoạt chạy liên tục 90p nghỉ 15p chạy tiếp đuối.. Kinh nghiệm xuyên Việt = Civic 8 điểm / CRV 6 điểm và Tiguan bạn này đc 9 điểm. Mình trung bình chạy trên 30.000km/nam

Hạng D
24/10/15
3.606
2.479
113
33
CRV loanh quanh Tp thì được hoạt chạy liên tục 90p nghỉ 15p chạy tiếp đuối.. Kinh nghiệm xuyên Việt = Civic 8 điểm / CRV 6 điểm và Tiguan bạn này đc 9 điểm. Mình trung bình chạy trên 30.000km/nam
Xuyên việt civic ngon hơn hả cụ. E tưởng gầm cao khoẻ hơn chư

Hạng C
22/3/16
974
9.101
93
ĐI CHƠI CÙNG GIA ĐÌNH THÌ ĐỪNG LẤY XE HÀN, XE HONDA
vì tùy rằng honda là 1 trong những xe lái hay nhất phân khúc nhưng nó có tiếng là ù và ồn nhiều, đi xa rất mệt, xe 5 + 2 thì rất không thoải mái nếu đi full
và xe hàn thì k nên dùng để đi xa, rất có khả năng hư hỏng dọc đường , tỉ lệ hỏng xe hàn nhiều hơn, và cảm giác lái và khung gầm của xe hàn rất tệ, ôm cua dễ chao lái và mất lái,
Tầm 1 tỉ thì nên mua subaru hoặc toyota thôi nhé, hoặc cố gắng thêm lấy everest đậm chất mỹ
những chuyến đi xa thật tuyệt, à nếu như bạn để ý người khác nghĩ gì về xe mình thì thôi khỏi
Tư duy này, thì nên để 1 tỏi là STK, lãi xuất 8%/tháng, sau 12 tháng đút túi 80 chẹo, số tiền này thuê xe đi đi lại lại chiều dài đất nc mấy lần, xe thuê nên yên tâm hơn

• Like
Reactions: PMH82
Tập Lái
15/9/22
2
1
3
Ý kiến cá nhân: tầm tiền 1 tỏi bác mà thích 7 chỗ thục thụ thì bác ngó qua con MuX bản prestige (cố tý thì bản Premium thì 2 cầu nếu đi offroad nhiều, còn 1 năm đi 2-3 lần thì cũng không cần thiết lắm, chênh 70 củ). Hoặc con Everest Sport cũng là lựa chọn tốt!

• Like
Reactions: QuanDo
Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Vợ cả đã chọn rồi mà bác còn đưa lên đây để làm gì không biết? Mọi người góp ý bác có thay đổi được không? Nhà phải có nóc...