Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.398
17.984
113
Lâm Đồng
Cảm ơn bác. Xe mình Fev 4x4 sản xuất tháng 1’2023 mà check với đại lý thì báo không thuộc diện triệu hồi. Đúng là Ford làm ăn lôm côm quá. Lần đầu tiên sau khi mới mua xe tới là là đã bị thông tin sai về mấy cái phần mềm. K biết là do năng lực của đại lý yếu kém hay cố tình giả ngu để qua mặt khách hàng
Đây mới có thông tin từ hãng. Hãng thông báo sớm, nhưng bên Cục đăng kiểm phải làm theo trình tự nên hơi chậm tí.

Ít lâu nữa khi Cục đăng kiểm đăng thông báo và cung cấp số VIN của xe, em sẽ tag bác để để bác kiểm tra cho chính xác.

Hạng B2
27/2/23
351
536
93
30
Chỉ có xe nhật là ngon thôi, xe mỹ cũng mấy lỗi ngớ ngẩn, nói vui thôi nước nào cũng từng có lỗi, quan trọng là tỉ lệ lỗi đừng lỗi như ( dễ cháy, dễ dừng đột ngột, dễ hỏng phanh (thắng ) dễ mất lái như kpop là được ), cũng đừng lỗi túi khí như một số xe nhật như toyota , tất nhiên chỉ là một số

Tập Lái
24/9/15
34
18
8
36
Cảm ơn bác. Xe mình Fev 4x4 sản xuất tháng 1’2023 mà check với đại lý thì báo không thuộc diện triệu hồi. Đúng là Ford làm ăn lôm côm quá. Lần đầu tiên sau khi mới mua xe tới là là đã bị thông tin sai về mấy cái phần mềm. K biết là do năng lực của đại lý yếu kém hay cố tình giả ngu để qua mặt khách hàng
Lôm côm có tiếng mà bác :)) Từ đời trước đã bị chửi dọc Bắc- Nam rồi :))