Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Kết quả bên VTP sao rùi bác like_car ơi.
Em xin lỗi vụ lấy số điện thoại của cái gara thứ hai mà Nam Việt đang bảo dưỡng xe. Bà cả em nghỉ bên đó rùi, bây giờ lại đang đi công tác nên em chưa lấy thông tin được.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
suv75 nói:
Em xin lỗi vụ lấy số điện thoại của cái gara thứ hai mà Nam Việt đang bảo dưỡng xe. Bà cả em nghỉ bên đó rùi, bây giờ lại đang đi công tác nên em chưa lấy thông tin được.

Trên đường hay đi làm em thấy 1 gara "Tân Tiến" ở đường Chu Văn An...đang sửa nhiều xe Musso CT...em định rảnh đến làm quen rùi thử làm chuột bạch + mời mấy chủ xe đó tham gia hội ta..

Hạng B2
22/7/08
176
3
16
36
Xin lỗi bác like_car về việc em ko gọi điện lại cho bác. Dạo này em hơi bận mà tính lại hay quên, nhiều khi ko save nhanh số đt cũng ko nhớ số nào để gọi lại.
Nếu bác vẫn chưa Scan được xe thì gọi/ nhắn tin lại cho em nhé. Thank bác.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
xì trum già nói:
davidtvt nói:
Ms.7459 nói:
Dạo này em bận việc quá bác Suv :)

Mợ hứa off mấy lần mà hổng thấy nghen...

ở đâu có mợ , cô , dì là có bác david spam vậy ta ???

Trời ạ...tạo hóa ban cho thì ngắm - bàn thôi cũng ko cho sao....sao bất công vậy

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC
báo cáo bác: cuối tuần rồi được bác V.A đích thân chỉ đạo thợ check nhưng vẫn không phát hiện bệnh tật, mặc dù ...có bệnh, hix.
Để chữa lành bệnh rồi mới yên tâm off với mấy bác được.
Tkss.

suv75 nói: