Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
Điện còn thiếu, giờ còn bị cắt điện luân phiên, chắc giấc mơ xe điện sắp toang.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chả hiểu mấy bố ở trên cứ có thái độ như kiểu ghen ăn tức ở đấy nhỉ, doanh nghiệp trong nước họ làm được thì cũng cảm thấy vui và tự hào rồi ,đằng này cứ kiểu chê lên chê xuống. cá công chê các ông có giàu lên đc ko, có kiếm thêm được đồng nào ko. người ta phát triển thì các doanh nghiệp vender nó cũng phát triển theo tạo công ăn việc làm cho hàng trăm nghìn người ,đến bố mẹ, anh chị của các ông cũng đang phải đi làm thuê cho những doanh nghiệp đó để kiếm tiền nuôi bản thân và gia đình. các ông chê nhiều chứng tỏ các ông chả ra cái đéo gì, anh em do bố mẹ, cô di chú bác nhà các ông sinh ra trong 1 nhà, trong 1 họ còn chê chứ nói gì người ngoài. xem lại bản thân mình như nào đi đã, rồi chê người khác
:p :p :p...Mắc gì không được chê, sản phẩm bán mắc mà lỗi tè le thì chê thôi. Nhà bố chả ai làm ăn liên quan đến Vin cả. Ngày mai Vin có sập thì cũng chả ảnh hưởng đến chén cơm nhà này. TMV, TC Motors hay THACO nó cũng tạo công ăn việc làm đâu phải chỉ mình Vin ban ơn. Còn vendor nào hưởng lợi thì không biết à nha, có khi vendor bên kia biên giới.

• Like
Reactions: Tientrung02
Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Tay lái nghịch chạy đường bên phải dễ không nhỉ
Sợ khó

Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Bạn này cứ thái độ ghen ăn tức ở hay sao ấy nhỉ? Người ta thích chê hay khen thì kệ người ta, tự do ngôn luận mà, bạn ý kiến có giàu thêm được không, có kiếm thêm được đồng nào không? Người ta chê sản phẩm không ra gì chứ có đả động gì đến việc làm, mà sao bạn biết những người đấy có bố mẹ anh chị làm thuê? Bạn cứ ý kiến ý cò mỗi khi người khác bày tỏ suy nghĩ của họ chứng tỏ bạn chả ra cái đéo gì, anh em do bố mẹ, cô di chú bác nhà bạn sinh ra trong 1 nhà, trong 1 họ còn chê chứ nói gì người ngoài. Bạn xem lại bản thân mình như nào đi đã, rồi hẵng đi bắt bẻ người khác.
Chả cần ghen tức mà chê bai gì cả.
Chỉ cần nói đến thái độ trách nhiệm của nhà Vin mà phê phán thôi.
Xe tốt, điện thoại tốt, nhà tốt,...không bàn.
Nhưng cái trách nhiệm của Vin khi bán hàng xong đem con bỏ chợ đến mức thằng chạy xe Klara đình đám 1 thời 2018, giờ đẩy vào garage Vin Chev sửa thì bị đuổi như đuổi tà.
Vin bán thì Vin nên có trách nhiệm với con mình đẻ ra là quan trọng trước tiên.

Hạng B1
20/11/17
93
68
18
Chả cần ghen tức mà chê bai gì cả.
Chỉ cần nói đến thái độ trách nhiệm của nhà Vin mà phê phán thôi.
Xe tốt, điện thoại tốt, nhà tốt,...không bàn.
Nhưng cái trách nhiệm của Vin khi bán hàng xong đem con bỏ chợ đến mức thằng chạy xe Klara đình đám 1 thời 2018, giờ đẩy vào garage Vin Chev sửa thì bị đuổi như đuổi tà.
Vin bán thì Vin nên có trách nhiệm với con mình đẻ ra là quan trọng trước tiên.
Vụ này là sao vậy bác? Đẩy xe Klara vào garage oto của Vin để sửa rồi bị đuổi ra hả bác?

• Like
Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
e đang quan tâm 3 năm tới VF có chuyển qua làm xe chạy bằng niềm tin người Việt hay k. Xe xăng chạy chưa mòn bánh đã tuyên bố bỏ. Xe điện thì doanh số lay lắt quá.
a khỏi lo... sau Vinfast thì Vi. sẽ cho ra các cty Thafast Infast Phifast... lúc đó cả ĐNA cùng tự sướng luôn.... quá đã

• Like
Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Vụ này là sao vậy bác? Đẩy xe Klara vào garage oto của Vin để sửa rồi bị đuổi ra hả bác?
Đúng rồi nó đuổi ra bảo hệ thống xe máy giờ không làm!
Lúc mình bảo dưỡng oto thấy thằng đó bị vậy.
Mà lý do xe máy đẩy vào đó vì các cửa hàng bán Klara đã biến mất nên chủ xe ko biết kêu ai!

• Like
Reactions: SangNguyenM