Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.808
113
www.phindeli.com
Thế bác có cái giấy quyết định của Nhà nưóc giao cho Rạng Đông độc quyền khai thác cái bãi biển không? Nếu có thì bác up hình lên cho bà con yên tâm ...

Hạng B2
24/8/10
240
745
93
Mai e kiếm up lên cho bác, tỉnh quy hoạch khu này 5 sao thì phải tính đến chuyện này thôi bác.

Hạng B2
29/12/09
224
357
63
TP HCM
Re:SeaLinks City - khu phức hợp nghỉ dưỡng - sân golf - KS 5 sao - vila - apartm

Nhà ở đây năm ngoái em lên coi rồi, nói chung là đẹp nhưng giá quá chát, em nhớ không lầm thì biệt thự DTKV khoảng 250 m2 nhưng dt nền nhà khoảng 180 m2 ( dt còn lại là khuôn viên để trống làm vườn ) bán 7,5 tỉ => em nghe xong choáng ( vậy mà có bác nào làm 10 căn 1 lúc :confused: ). Cầm tiền này em phi ra Nha Trang mua có lý hơn, tối về có nhiều cái chơi còn Mũi Né về đêm vắng hoe :cool:.

PS: bác chủ thớt coi lại có bấm lộn số không? Đất nền biệt thự RH 250-500 m2 giá 8 triệu/m2????
còn vụ phá đá lấp cát lấn biển để làm bãi tắm, làm không khéo nó đi luôn cái đồi với mấy cái biệt thự ở trển xuống biển thì toi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Re:SeaLinks City - khu phức hợp nghỉ dưỡng - sân golf - KS 5 sao - vila - apartm

Cái vụ phá cái bãi đá, đổ cát xuống biển làm bãi tắm nghe sao giống phiêu lưu quá, nếu làm được chắc đi hết cái vốn "tự có" của cty và cả luôn tiền cọc của bà con góp vào mà cũng chưa chắc đủ.

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon

Hấp dẫn quá ....nhìn hình là thấy mê rồi ...ko biết thực tế thì thế nào ....

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.808
113
www.phindeli.com

neo_vn nói:
Nhà ở đây năm ngoái em lên coi rồi, nói chung là đẹp nhưng giá quá chát, em nhớ không lầm thì biệt thự DTKV khoảng 250 m2 nhưng dt nền nhà khoảng 180 m2 ( dt còn lại là khuôn viên để trống làm vườn ) bán 7,5 tỉ => em nghe xong choáng ( vậy mà có bác nào làm 10 căn 1 lúc :confused: ). Cầm tiền này em phi ra Nha Trang mua có lý hơn, tối về có nhiều cái chơi còn Mũi Né về đêm vắng hoe :cool:.

PS: bác chủ thớt coi lại có bấm lộn số không? Đất nền biệt thự RH 250-500 m2 giá 8 triệu/m2????
còn vụ phá đá lấp cát lấn biển để làm bãi tắm, làm không khéo nó đi luôn cái đồi với mấy cái biệt thự ở trển xuống biển thì toi.

Giá này đúng là giá đang chào đó bác, mấy cái biệt thự xây thô sẵn thì bán đắt (vì bán từ lâu 2007, lúc đó xung quanh chưa có cạnh tranh). Bây giờ mấy dự án sát xung quanh bán đất nền biệt thự có 5-6 tr/m2 à ... cho nên SeaLink bán nền Royal Hill 8tr/m2 từ năm ngoái tới giờ mà vẫn không ra hàng được ...

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Thứ bảy vừa rồi em có ghé. Các khu khác gần xong rồi, hình như khu Royal hill đang làm hạ tầng thì phải.

Hạng B2
24/8/10
240
745
93

Cám ơn các bác quan tâm. E update 1 số hình ảnh thực tế

300m bãi biển đã cải tạo giai đoạn một (chưa trải cát trắng). Bên Rạng Đông đã làm kè bê tông ven biển nên việc phá đá là được nha các bác.

SeaLinks City - khu phức hợp nghỉ dưỡng - sân golf - KS 5 sao - vila - apartment

cầu vượt của dự án, vỉa hè và hạ ngầm đường điện đã làm

SeaLinks City - khu phức hợp nghỉ dưỡng - sân golf - KS 5 sao - vila - apartment

biển báo tại khu trước dự án (có Sờ Cu Ri Ti)

Giấy chứng nhận khai thác bãi và mặt biển (có thể đầu tư cảng du thuyền, dịch vụ lặn biển,...)

Căn hộ high-end Ocean Vista đang làm móng 3 block

Biệt thự Royal Hill san lấp mặt bằng được 70% của 15ha

Hạng B2
24/8/10
240
745
93

Em thông tin thếm:

Biệt thự Royal Hill công bố bán vào Tháng 1/2010, hiện nay đã bán 100 nền trong tổng số 180 nền, hết 120 nền dự kiến sẽ tăng giá 10% cho 60 nền còn lại của giai đoạn 2.

Căn hộ cao cấp Ocean Vista tung hàng tháng 10/2009. Đã bán 150 căn trong tổng số 300 căn của 3 block đầu tiên. Từ căn 200-300 sẽ là giai đoạn 2 với dự kiến tăng giá 10%.

Tình hình thị trường thế này mà bên em Kinh Doanh như vậy được đánh giá lá khá tốt, các bác có nhu cầu cứ yên tâm tìm hiểu!

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93

DD_Do nói:
Bên em chưa bắt đầu khai thác nên mới như vậy bác ơi, xong rồi mà bên đó còn dơ dáy là kiện liền. Bác Chuyên chủ bên bia Hoa Viên làm 4 nền vila bên em cho bác ấy và HDQT bên Hoa Viên luôn, Ms. Tâm SeaHorse cũng lấy 2 căn hộ mặt biển, dân PMH sở hữu BDS bên em nhiều lắm, ...

bí mật thương nghiệp, sao bác lại show thông tin khách hàng lên thế? em chỉ hóng hớt tý, bác đừng mắng em
. em chỉ buôn trứng, ko buôn bán BDS:(

Status
Không mở trả lời sau này.