Hạng B2
1/9/04
283
1
18
RE: SF chết đèn phanh

Trích đoạn: muakskisses

Cái này nó nằm chỗ nào trong xe vậy bác, em cũng muốn kiểm tra xem xe mình có ko?

Nằm dưới gầm ghế bên phụ đấy Bác.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Xe em ko có cái này, chỉ có cái sub điện ở vị trí ấy thôi, nhưng nó to đùng, chứ đâu có bằng cái hộp diêm như bác nói!

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Đúng là cái này rồi các bác ạ. Thế thì nó là amly rồi. Nhưng em thắc mắc tại sao có âmly mà nghe âm thanh lại không bằng caí xe của ông bạn em ở cơ quan đời 2003.( giống như thắc mắc của tuan1368).

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Trích đoạn: thanhts

Trích đoạn: khoi2002

Đèn phanh thì 120K/cái, em vừa thay 1 đèn phanh bị cháy ở Bác Khôi Phệ
Là ở chỗ nào đấy bác Vinh.

Cu Khôi này bán đắt ruồi, đèn phanh là cái bóng tròn bằng ngón tay cái, rẻ nhất là 5k cao nhất thì vài chục. Chức năng và công dụng y xì đúc. Em thay ở 199MK các bác ấy không buồn tính tiền, 6 tháng rồi vẫn chạy như điên .
kính các bác.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: maranelo

Trích đoạn: thanhts

Trích đoạn: khoi2002

Đèn phanh thì 120K/cái, em vừa thay 1 đèn phanh bị cháy ở Bác Khôi Phệ
Là ở chỗ nào đấy bác Vinh.

Cu Khôi này bán đắt ruồi, đèn phanh là cái bóng tròn bằng ngón tay cái, rẻ nhất là 5k cao nhất thì vài chục. Chức năng và công dụng y xì đúc. Em thay ở 199MK các bác ấy không buồn tính tiền, 6 tháng rồi vẫn chạy như điên .
kính các bác.
cảm ơn bác, hôm nào rảnh em xuống MK thay.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Có amply mà nghe không hay cũng thấy tưng tức các bác ợ. em nghĩ có thể đấu sai, vì khi tháo ra để trải sàn em thấy có dây dợ đàng hoàng

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Trông bên ngoài thì ống xả cái nào chẵng giống cái nào mà bác bảo MLX thèm? hay bác phải gắn cái biển "Xe tôi là SLX có cái ống xả bằng inox" để dân tình biết!
Trích đoạn: tuantn

Nài nói cho bác biết xe của bác ống xả còn bằng inoc nữa đấy , mà MLX mà nhìn thấy còn thèm lắm lắm....:D/

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: Everest 2.6

Trông bên ngoài thì ống xả cái nào chẵng giống cái nào mà bác bảo MLX thèm? hay bác phải gắn cái biển "Xe tôi là SLX có cái ống xả bằng inox" để dân tình biết!
Trích đoạn: tuantn

Nài nói cho bác biết xe của bác ống xả còn bằng inoc nữa đấy , mà MLX mà nhìn thấy còn thèm lắm lắm....:D/
Bác Everest động lòng roài bà con ơi:D