Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
@ các bác, đặc biệt bác KV: xe của em bị chết quả đèn phanh, ko biết là chỗ 199 MK hoặc Hùng cò có bán bóng đèn phanh không? các bác hỏi dùm em cái. Đợt này bận quá.
Còn một việc nữa muốn hỏi các bác: dưới ghế phụ xe em (SLX) có cái họp gì đó mầu trắng, hình chữ nhật khoảng ( 25-30) cao chừng 5 phân, các bác có biết là cái gì không? Bác KV kiểm tra giúp xem xe bác có không và nghiên cứu hộ em cái.

Hạng B2
12/10/07
233
2
0
RE: SF chết đèn phanh

Cái hộp hay đúng hơn là cái KHAY bác nói thì xe tôi cũng có mà tôi cũng ko biết để làm gì. Chắc để đồ linh tinh thôi.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@thanhts: xe bác chạy gần 3 năm rồi, hỏng cái đèn phanh cũng đúng thôi, chả nhẽ lại ko hỏng cái gì:D.
Phụ tùng thì call thử cửa hàng Hùng cò, hoặc 199 MK (theo thứ tự ưu tiên bác nhé). Nếu ko có thì đặt Hùng Cò gửi kèm về theo các công hàng của hắn ta cho nhanh.
Tôi tưởng dưới cái ghế phụ là âm li cơ mà? Lại còn cái gì đó nữa à, phải check thôi, xem thử có dấu vợ cả được cái gì ở đó ko?;)

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Đèn phanh thì 120K/cái, em vừa thay 1 đèn phanh bị cháy ở Bác Khôi Phệ

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: khoi2002

Đèn phanh thì 120K/cái, em vừa thay 1 đèn phanh bị cháy ở Bác Khôi Phệ
Là ở chỗ nào đấy bác Vinh.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: Santa_claus

Cái hộp hay đúng hơn là cái KHAY bác nói thì xe tôi cũng có mà tôi cũng ko biết để làm gì. Chắc để đồ linh tinh thôi.
Hình như nó đặc các bác ạ, và cố định nữa. em sờ mó mãi mà chẳng biết cái gì, chẳng nó cái nút gì để nghịch cả. Chắc lại phải mang đi nghiên cứu. Em ko nghĩ là âmly đâu.

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

SLX thì nó là cái amply đó Bác.
Hình em nó đây này. Em chụp hôm làm lót sàn simili.
SF chết đèn phanh

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Nài nói cho bác biết xe của bác ống xả còn bằng inoc nữa đấy , mà MLX mà nhìn thấy còn thèm lắm lắm....:D/

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: seaman

SLX thì nó là cái amply đó Bác.
Hình em nó đây này. Em chụp hôm làm lót sàn simili.
SF chết đèn phanh
Xe em cũng có cái này, nhưng xe thằng bạn em không có cái này nghe nhạc lại hay hơn mới bỏ mịa chứ. hay là tại hôm làm lót sàn chú thợ lại đấu sai đường dây.

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: tuan1368

Xe em cũng có cái này, nhưng xe thằng bạn em không có cái này nghe nhạc lại hay hơn mới bỏ mịa chứ. hay là tại hôm làm lót sàn chú thợ lại đấu sai đường dây.

Không đấu sai được đâu Bác. Nó như cái bao diêm cứ thế mà cắm vào thôi. Muốn đấu sai cũng không được. :D:D:D