Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
RE: SFC nên mua cái này về phát cho Anh em!

Trích đoạn: ATIM

EM thấy mấy bác tài xế lâu năm làm thế này vừa rẻ vừa hiệu quả: dùng nước sạch đổ vào ống nước rửa kính sau đó đổ thêm 1 nắp nước rửa chén Sunlight đậm đặc. Em đã làm thử thật ngoài mong đợi kính lái rất trong khi trời mưa và không bị nhòe. Còn Clearview em chưa thử nên không so sánh.
nước rửa chén có hại cho máy bơm hok Bác..

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
47

EM thấy mấy bác tài xế lâu năm làm thế này vừa rẻ vừa hiệu quả: dùng nước sạch đổ vào ống nước rửa kính sau đó đổ thêm 1 nắp nước rửa chén Sunlight đậm đặc. Em đã làm thử thật ngoài mong đợi kính lái rất trong khi trời mưa và không bị nhòe. Còn Clearview em chưa thử nên không so sánh.

Cái này em chưa dám thử :D:D

Hạng B2
2/3/07
208
0
0
45
ngoại ô tp HCM

Clearview có bán tại ngã tư Ngô Quyền - Vĩnh Viễn Q10 (gần chợ Nguyễn Tri Phương, đường 3-2), em không nhớ địa chỉ

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Theo em để an toàn, các bác cứ mua 01 lọ nước đổ rửa kính chuyên dụng rồi trộn lẫn với nước đun sôi để nguội chế ra vừa được nhiều vừa lành :D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Trích đoạn: Meo Luoi

Theo em để an toàn, các bác cứ mua 01 lọ nước đổ rửa kính chuyên dụng rồi trộn lẫn với nước đun sôi để nguội chế ra vừa được nhiều vừa lành :D
có làm giảm tác dụng của nước ko vậy bác, hay bác làm chuột bạch trước đi

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
47

Em thì thường xuyên mua vài lọ nước rửa kính chuyên dùng (loại 200ml - 50k 1 lọ) và pha với nước đóng bình mà nhà em hay dùng. Như thế 3 lần rồi mà chả vấn đề gì, chứ em không dám pha nước rửa bát.

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Trích đoạn: kaka1146

Em thì thường xuyên mua vài lọ nước rửa kính chuyên dùng (loại 200ml - 50k 1 lọ) và pha với nước đóng bình mà nhà em hay dùng. Như thế 3 lần rồi mà chả vấn đề gì, chứ em không dám pha nước rửa bát.

Chính xác luôn, em vẫn đang dùng như vậy vừa được nhiều vừa an tòan, chỉ có điều nồng độ của nước rửa giảm nhưng có sao đâu !

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

nước rửa kính chuyên dùng (loại 200ml - 50k 1 lọ)

bác cho em thêm thông tin đi, chụp hình cái lọ post lên càng tốt, hoặc là cái nhãn hiệu của cũng được, chứ em chẳng biết mua loại nào cho được [8|]

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
47

Trích đoạn: mackafee

nước rửa kính chuyên dùng (loại 200ml - 50k 1 lọ)

bác cho em thêm thông tin đi, chụp hình cái lọ post lên càng tốt, hoặc là cái nhãn hiệu của cũng được, chứ em chẳng biết mua loại nào cho được [8|]
Vâng để em về chụp lại rồi post lên nhé, mỗi lần em dùng cũng chỉ 1 lọ pha cho cả bình đầy nước rửa kính luôn không biết có loãng quá không.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Ngày mai sẽ có cho các bác rồi nhé! Giá cả cụ thể thế này:
Giá mua: 660.000đ
PCN: 230.000đ
Đóng thùng 50.000đ
Tổng cộng 10 chai là 940.000đ
9 bác đầu tiên đâu! Xếp hàng nhanh nhé!