Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Kính thưa anh em ,
Để các thành viên SFC SG tham gia giải tennis năm nay thêm khí thế , cộng thêm đoàn OSHN mà nòng cốt là SFC HN vào thi đấu trong này em xin mở thớt này để anh em tiện đăng ký tham gia cổ vũ , ủng hộ tinh thần và vật chất cho đội .
Theo em được biết anh em HN sẽ bay vào từ khoảng 12-13/08/2011
Giải dự kiến thi đấu ngày 14/08/2011.
Em đề nghị anh em ném đá trước để CN này Off cà phê bàn chốt luôn .
1-Đội banh nỉ - cái này nhờ bác Playmonkey bác phân bổ cho anh em ai oánh như thế nào . Em thấy hình như bác Vàng anh được giao nhiệm vụ xuốt thời gian qua .
2-Về chi phí cho giải - theo ý của em thì SFC SG sẽ trích tiền đóng cho phí đăng ký tham gia giải cho thành viên SFC phía Nam . Các chi phí khác các bác Pm cho em xem bên quỹ hội có hỗ trợ thêm cho các bác .
3-Đội tiếp đón đoàn HN : Nhờ bác Hungnguyen123 xem liên lạc bố trí buổi Off thân mật trước hoạc sau giải giữa anh em SFC hai miền
4-Vì thi đấu phong trào vui là chính cho nên anh em mình sẽ cố gắng lần này đi cổ vũ đông chút cho nó máu ... hình như mỗi ông đi cổ động đóng 150K để nộp tiền ăn nhậu trên đó ... anh em ai có điều kiện thì bố trí đi cổ động cho vui . Trưởng ban cổ động viên : bac Longan phụ trách dùm em . Anh em nào đi được đăng ký sớm - trậm nhất ngày 8/8 có danh sách để em còn liên lạc BTC đặt thêm phần ăn uống , nếu ko kịp ta tự túc vậy .

Rất mong anh em ủng hộ để SFC lĩnh hai giải 1-2 hehe

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Re:SFC SG đón chào giải Tennis OS và các bác SFC HN .

Danh sách OSHN ... bố khỉ toàn SFCers :
1. NghiaHD (đội trưởng)
2. NghiaHD's F1
3. Hào Tuyo
4. Tuanthaonguyen
5. Cu Dũng
6. Zukov
7. Taybac
8. 2BB2

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

8.Đội hình santafe fan club : SFC
Xuất sắc: Seaman
Phong trào: Sgtrafficjam,Metocdo,Laiphu,Namanhtranbui
Tiềm năng: Playmonkey,Atim
Dự bị: Viettuan27,Vanganh

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Danh sách tham gia cổ động viên nhặt banh :
1-Longan
2-Manhodessa
3-

Các bác đăng ký tiếp nha..

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Em 2 suất cổ động nhé. Em sẽ lôi kéo thêm bác Rùa. Quân khu Q.10 hôm đó ai về kịp & rảnh rỗi thì ta đi cùng nhau cho xôm tụ.
Manhodessa@: hình như mỗi ông đi cổ động đóng 150K để nộp tiền ăn nhậu trên đó ---> em nghĩ aem mình tự túc khoản này đi. Dưới Thủ Dầu Một có quán vịt đồng ăn bá cháy. Thi đấu xong, ta kéo nhau ra đó làm 1 chầu xả láng.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

longan nói:
Em 2 suất cổ động nhé. Em sẽ lôi kéo thêm bác Rùa. Quân khu Q.10 hôm đó ai về kịp & rảnh rỗi thì ta đi cùng nhau cho xôm tụ.
Manhodessa@: hình như mỗi ông đi cổ động đóng 150K để nộp tiền ăn nhậu trên đó ---> em nghĩ aem mình tự túc khoản này đi. Dưới Thủ Dầu Một có quán vịt đồng ăn bá cháy. Thi đấu xong, ta kéo nhau ra đó làm 1 chầu xả láng.
OK bác ... Rùa chắc lúc đó mò về đến nơi rồi

Danh sách tham gia cổ động viên nhặt banh :
1-Longan
2-Manhodessa
3-Ruametocdo
4-..

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

Em xin tài trợ phần chi phí VĐV tham dự giải của đội SFC SG, phần này em đã ứng trước đóng luôn rồi, Chúc các bác thi đấu thành công !

@Vanganh, Playmonkey: em đã liên lạc bác Chua Biet và bác ấy đã confirm tham dự giải lần này, các bác sắp xếp đội hình lại cho phù hợp nhé !

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

mackafee nói:
Em xin tài trợ phần chi phí VĐV tham dự giải của đội SFC SG, phần này em đã ứng trước đóng luôn rồi, Chúc các bác thi đấu thành công !

@Vanganh, Playmonkey: em đã liên lạc bác Chua Biet và bác ấy đã confirm tham dự giải lần này, các bác sắp xếp đội hình lại cho phù hợp nhé !
Сám ơn Xì ke ... ghi tổng bao nhiêu cho hoành tráng cái

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48

manhodessa nói:
mackafee nói:

Сám ơn Xì ke ... ghi tổng bao nhiêu cho hoành tráng cái

giá trị tài trợ dưới 1 tỷ !!!

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36

mackafee nói:

Ok bọn em sẽ bàn bạc lại ,bác hổng biết chuẩn bị tinh thần ,thể lực... nhé
Riêng phần phí cho 7 VDV em sẽ gom lúa gửi lại bác HP chứ để bác tài trợ anh em ngại lắm ,xin cám ơn tấm thịnh tình của bác Biên