Em đang NT nè, mới đi hôm t7, đường từ SG-PT đã xong, PT-Phan Rang xong 80% chậy để ý vì đang sơn và lắp lươn nên phải đảo lance để đi chung 1lance. Từ PR về đến CR là xấu nhất, đang mở rộng hai bên nên vẫn chạy trên đường cũ. Cam Ranh đang làm lance từ PR về NT nên chỉ đi một lance. Thời gian đi là 11:00am - 7:15pm chạy đúng tốc độ.
Có bảng hạn chế tốc độ 60 không bác hay cứ phang 80 @@

Hạng B2
27/7/14
373
141
43
Đi đường QL 1a từ SG ra Phan Thiết khá ngon lành nhưng chán. Khuyên bác nên đi theo số 1 đường biển đẹp và đi cũng ngon nữa.
vài bữa nữa e cũng đi cung đường này bác ạ ,vừa view biển vừa ít xe :)

Hạng B2
27/7/14
373
141
43
Em đang NT nè, mới đi hôm t7, đường từ SG-PT đã xong, PT-Phan Rang xong 80% chậy để ý vì đang sơn và lắp lươn nên phải đảo lance để đi chung 1lance. Từ PR về đến CR là xấu nhất, đang mở rộng hai bên nên vẫn chạy trên đường cũ. Cam Ranh đang làm lance từ PR về NT nên chỉ đi một lance. Thời gian đi là 11:00am - 7:15pm chạy đúng tốc độ.
bác cho e hỏi thăm từ mũi né ra NT đi theo tỉnh lộ 716 -QL1 - Phan Rí e hay đi con đường 716, chứ e thấy ở bàu trắng có hướng đồi cát bay ra Phan rí coi bộ ngắn hơn nhưng e không biết đường xá thế nào e nghĩ chắc đường toàn đất đỏ mà thấy bác google dẫn đường có view biển ,còn khúc Tp phan rang e tính đi dọc núi chua ven biển tham quan vườn nho xa hơn Ql1 mà không biết đường xa có ok không bác, e chở gd đi du lịch ngắm trời ngắm biển nên thời gian cũng vô tư thoải mái ,mong bác nongnoc tư vấn thông tin ạ,thanks

Hạng B2
21/5/14
145
134
43
HCM
bác cho e hỏi thăm từ mũi né ra NT đi theo tỉnh lộ 716 -QL1 - Phan Rí e hay đi con đường 716, chứ e thấy ở bàu trắng có hướng đồi cát bay ra Phan rí coi bộ ngắn hơn nhưng e không biết đường xá thế nào e nghĩ chắc đường toàn đất đỏ mà thấy bác google dẫn đường có view biển ,còn khúc Tp phan rang e tính đi dọc núi chua ven biển tham quan vườn nho xa hơn Ql1 mà không biết đường xa có ok không bác, e chở gd đi du lịch ngắm trời ngắm biển nên thời gian cũng vô tư thoải mái ,mong bác nongnoc tư vấn thông tin ạ,thanks
Từ Hòn Rơm bác đi theo DT716 vòng qua bàu trắng rồi quẹo phải đi QL1A hướng về Phan Rang (nếu đi xuyên Bàu Trắng thì sedan đi cực lắm)
Khúc Cà Ná - Phan Rang thì đi tuyến đường mới (đi vào từ khúc ngã 3 mới ở Cà Ná trên Google maps) : đi từ xí nghiệp muối vòng qua núi Đá Bạc đi thẳng đến gần cầu An Đông thì rẽ trái tìm đường vào TP Phan Rang (cầu làm chưa xong)
Còn từ Phan Rang đi Nha Trang thì nên đi đường Vĩnh Hy cực kỳ đẹp (nghe nói Ql1a khúc Phan Rang - NT rất xấu)
Vườn nho Ba mọi thì đi cho biết thôi,cũng chẳng có gì,đi đến đó có ông Ba ngồi giữa vườn tiếp khách (tháng 7 này ông ba sẽ phân phối 1 số giống cây để tặng cho khách,bác có thể đến xin)

• Like
Reactions: Gà.oser
Hạng B2
27/7/14
373
141
43
thanks bác đường từ phan rang vào vĩnh hy đi đường thống nhất vào vĩnh hy hả bác ,đường đẹp mà có giới hạn km gì ko bác?

Hạng B2
29/1/14
342
338
63
thanks bác đường từ phan rang vào vĩnh hy đi đường thống nhất vào vĩnh hy hả bác ,đường đẹp mà có giới hạn km gì ko bác?
khu vực nội thị thì bác cứ 50 mà chạy, e đi nhiều mà thấy ít máy sấy khu vục này

• Like
Reactions: Gà.oser