Hạng B1
20/4/23
57
84
18
32
Em mới đi tuyến phú yên - sg hôm qua đây, bác cần hỏi gì thêm ko?

Hạng C
1/6/13
806
517
93
Hi Các Bác,

Mình sẽ đi SG- Phú Yên ngày 5 tháng 5 này. Không biết là cao tốc đi Phan Thiết thông hết các ngã ra chưa ạ. Mình đi hướng Phú Yên thì mình ra như thế nào ạ. Mong nhận được hướng dẫn của các Bác, trên google map mình thấy chưa update cao tốc thì phải.

Với lại trên tuyến đường này có chỗ nào nghỉ chân ăn uống ngon và giá cả phải chăng, chỉ giúp mình với.

Thân Ái
SC

View attachment 2934133Ảnh minh họa
Dùng openstreetmap, vừa chạy vừa nhìn, ko khó lắm đâu!

Hạng B2
20/11/20
116
124
43
Trả tiền mà chạy đi, có gì mà phải nản
Bác nói đóng đường để làm tiếp, anh em phải bò QL1 mà chả nản? Đóng đường thì có tiền bác đi được không?

Hạng B2
20/11/20
116
124
43
Được vài chuyến free là khoái rồi.
Sợ khó quá bác ạ.
Mấy ụ thu phí thì nó mọc nhanh lắm
Đúng rồi bác, chắc mấy anh sẽ thu phí sớm thôi! Nói là nói vậy thôi chứ em chỉ mong đừng đóng nữa, được đi và trả tiền cũng vui rồi bác, chứ từ Phan Thiết về SG bò QL1 ngán quá bác ạ!

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
7/10/14
142
234
43
40
Bác đi sáng sớm thì có thể ăn sáng ở Phan Thiết, và chạy nhanh thì có thể ăn trưa ở Nha Trang. Tầm 5-6h tối tới PY.
Đó là em tính vậy chứ lễ rồi bể kèo kế hoạch hết :)) Đi sớm chưa khánh thành, phải ra lại QL1, ăn trưa ở Phan Thiết, và ăn tối ở Nha Trang. Về thì bị chặn lối vào, ko biết do vụ gì, lại bò tiếp QL1.

Nói chứ giờ đã mở rồi thì bác có thể tranh thủ đi dc cao tốc đó, Google Map chỉ hết rồi

• Like
Reactions: paladins92
Hạng B1
20/4/23
57
84
18
32
Bác đi sáng sớm thì có thể ăn sáng ở Phan Thiết, và chạy nhanh thì có thể ăn trưa ở Nha Trang. Tầm 5-6h tối tới PY.
Đó là em tính vậy chứ lễ rồi bể kèo kế hoạch hết :)) Đi sớm chưa khánh thành, phải ra lại QL1, ăn trưa ở Phan Thiết, và ăn tối ở Nha Trang. Về thì bị chặn lối vào, ko biết do vụ gì, lại bò tiếp QL1.

Nói chứ giờ đã mở rồi thì bác có thể tranh thủ đi dc cao tốc đó, Google Map chỉ hết rồi
Mình đi sáng sớm 29, đi ql1 , thấy cũng ko đến nỗi, vừa đi vừa ăn trưa thong thả ở phan rang ( 12g30 mình đã tới phan rang). Sau ngày 19/5 này chắc ổn hơn nhiều khi mà cao tốc mới vĩnh hảo phan thiết cũng xong.