Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Khi cụ nói Sh 2006-2008 xấu òm, thì e cũng không có gì tranh luận với cụ. Với em, đây là đời đẹp nhất, hài hòa và sang nhất, làm nên tên tuổi của Sh. Đời 2009-2011 chỉ là bản face lift.
Mua cái xe Sh, mà nói chỉ để đi, thì đừng nên mua. Nên mua Future/Sirius/Vision, đúng nghĩa chỉ để đi.
Sh hiện tại, nó cũng khác gì Vision đâu, phóng to hơn chút mà thôi. Không có cái công nghệ xe máy phổ thông nào mà hãng khác ko có, vấn đề là chiến lược khác nhau thôi. Nói như bác thì Honda phổng mũi. Ví dụ xe số Yamaha ở VN, theo e còn tốt và ngon hơn Honda.
Chuyện chạy qua các loại Sh, chả phải mình cụ. E còn sở hữu nó, từ cái Dylan 150 đời 2002. Chuyện này chả nói lên cái quái gì hết.
Nếu nói về giá, thì Sh VN hiện giờ quá hợp lý, nhưng cùng với sự hợp lý về giá, thì Sh cũng mất chất hẳn, như em nói, nhìn cũng như Vison hay PCX, không còn cảm giác của @, Dylan hay Sh đời trước!
Quan điểm khác nhau, chém cho vui, không có ý định tiếp tục :).

Hạng D
25/8/10
2.627
305
83
em chỉ định chia sẻ những trải nghiệm để giúp người cần tư vấn dễ lựa chọn thôi, chọn xe theo nhu cầu, đừng cảm tính hay thần thánh hóa cái xe 2b, chém phải có dẫn chứng chứ phán bừa kiểu thánh phán như này!

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Đúng là thánh thật. Tiền nào của nấy, và chấm hết! Đừng bao giờ thẩm du là tiền ít, hít được ...thơm :)!

Tập Lái
18/4/14
30
6
8
E thấy hàng việt chạy đc, e mới lấy 1 con SH125 vừa tiền chạy êm và không tốn xăng nữa, cứ hàng mới mà bóc tem bố nó ah

• Like
Reactions: Acura2020
Tập Lái
21/3/13
48
42
18
Thánh là đây, đi lại ko nên mua SH, mua future thôi, quá hồ đồ, chắc ít tuổi!

Khi cụ nói Sh 2006-2008 xấu òm, thì e cũng không có gì tranh luận với cụ. Với em, đây là đời đẹp nhất, hài hòa và sang nhất, làm nên tên tuổi của Sh. Đời 2009-2011 chỉ là bản face lift.
Mua cái xe Sh, mà nói chỉ để đi, thì đừng nên mua. Nên mua Future/Sirius/Vision, đúng nghĩa chỉ để đi.
Sh hiện tại, nó cũng khác gì Vision đâu, phóng to hơn chút mà thôi. Không có cái công nghệ xe máy phổ thông nào mà hãng khác ko có, vấn đề là chiến lược khác nhau thôi. Nói như bác thì Honda phổng mũi. Ví dụ xe số Yamaha ở VN, theo e còn tốt và ngon hơn Honda.
Chuyện chạy qua các loại Sh, chả phải mình cụ. E còn sở hữu nó, từ cái Dylan 150 đời 2002. Chuyện này chả nói lên cái quái gì hết.
Nếu nói về giá, thì Sh VN hiện giờ quá hợp lý, nhưng cùng với sự hợp lý về giá, thì Sh cũng mất chất hẳn, như em nói, nhìn cũng như Vison hay PCX, không còn cảm giác của @, Dylan hay Sh đời trước!
Quan điểm khác nhau, chém cho vui, không có ý định tiếp tục :).
Quan điểm khác nhau, chém cho vui, không có ý định tiếp tục :).[/Q