Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
down = đt chi trời, mấy file này là DIVX, play DVD trên xe hơi thôi, đâu có play trên đt dc đâu.
Note 2 e chạy phà phà chứ sao ko play dc bác!??? Mà e down về rồi chép qua usb ạ!

• Like
Reactions: tadyluu
Hạng B1
26/3/14
79
76
18
www.facebook.com
Note 2 e chạy phà phà chứ sao ko play dc bác!??? Mà e down về rồi chép qua usb ạ!
down bằng điện thoại hên xui lắm bác. có thể do chất lượng đường truyền, hoặc tải file quá lớn..v..v.. đang download bị rớt. tốt nhất bác nên download quá máy tính ạ.

Hạng B2
28/5/10
226
310
63
ý bác là note 2 của bác vẫn play dc file DIVX? mà thiệt tình e ko hiểu sao bác chọn cách lạ lùng vậy.
Vì trên tablet thì down/play file mp4 từ youtube cho rồi.
Còn đầu DVD xe hơi thì mới phải convert DIVX rồi copy vào USB. Vì thường đầu DVD xe hơi ko play dc mp4 (đầu xịn 15-16 chai play dc cả file MKV thì em ko nói). Bác down = PC or laptop có phải lẹ hơn ko.

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
ý bác là note 2 của bác vẫn play dc file DIVX? mà thiệt tình e ko hiểu sao bác chọn cách lạ lùng vậy.
Vì trên tablet thì down/play file mp4 từ youtube cho rồi.
Còn đầu DVD xe hơi thì mới phải convert DIVX rồi copy vào USB. Vì thường đầu DVD xe hơi ko play dc mp4 (đầu xịn 15-16 chai play dc cả file MKV thì em ko nói). Bác down = PC or laptop có phải lẹ hơn ko.
Trời đất Ơi!!bộ bác tưởng e khùng sao mà tải về cho dt chi?????e down về rồi copy qua usb để xài cho đầu dvd trên xe thôi!với lại dt tiện hơn thôi!!tải xog cắm usb vào là copy qua thôi!mà thật sự dt e vẫn chơi dc file divx mà

• Like
Reactions: tadyluu
Hạng B2
28/5/10
226
310
63
Trời đất Ơi!!bộ bác tưởng e khùng sao mà tải về cho dt chi?????e down về rồi copy qua usb để xài cho đầu dvd trên xe thôi!với lại dt tiện hơn thôi!!tải xog cắm usb vào là copy qua thôi!mà thật sự dt e vẫn chơi dc file divx mà
ờ, vậy thôi bác ráng tải đi, mấy bài của bác baotq với của e đều còn down dc & play tốt hết đó :) chúc bác thành công :)