Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Tới đâu tính tới đó bác ơi, có khi sau khi cấp áo quần cho một số bác trong đội cổ vũ Juventus. Qua năm 2023 lại đâu vào đó thôi. Xe mình thì tháng 4/2023. Thay cái vỏ xe thông số dầy hơn 1cm, và thay bi led gầm bé tí bằng bi led pha cod thui mà cũng đang bắc ghế ngồi hóng đây

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Bình tỉnh bác, phê bình việc, chớ phê bình người. Từ từ thì mấy em nó cũng có cách làm khôn hơn thôi.
Hơi bức xúc bác ạk … mắt của e hiện tại ban đêm nhìn hơi kém mấy con xe zin để bóng zin e ko dám chạy với lại e hay đi tỉnh đêm thường xuyên nên hơi bực …. Để đèn zin mấy xe đời mới nó đá pha cái em phải tấp lề luôn ak

• Like
Reactions: trác đông lai
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Hơi bức xúc bác ạk … mắt của e hiện tại ban đêm nhìn hơi kém mấy con xe zin để bóng zin e ko dám chạy với lại e hay đi tỉnh đêm thường xuyên nên hơi bực …. Để đèn zin mấy xe đời mới nó đá pha cái em phải tấp lề luôn ak
Hôm nay nghe đồn cục ra văn bản chỉ đạo rồi. Có vẽ các bu đó đã khôn ra xíu trong cách làm.

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Hôm nay nghe đồn cục ra văn bản chỉ đạo rồi. Có vẽ các bu đó đã khôn ra xíu trong cách làm.
Khôn đâu …. bạn em xe Kona cơ bản đèn trên xe trang bị đã có bi led vì hơi tối nên nó gắn bi domax omega vào nó sợ ở sg đăng kiểm đông nó chạy tới vũng tàu đăng kiểm zô nó đưa lên máy nó báo quá cường độ sáng thế là nó đuổi về bắt thay bi zin , xong nó bê nguyên cụm đèn zin của xe zin lắp vào đăng kiểm vũng tàu kêu bi này ko phải bi zin Kona nó đứng cãi lộn cả buổi trời luôn nó mới chụi …. Thiệt nghe rớt nước mắt mấy a đăng kiểm …

• Like
Reactions: trác đông lai
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.473
113
Móa cái trang 1 Trên đường đi thiến: toàn thấy thớt liên quan đến đăng kiểm, đăng cccg lắm thế, đề nghị mod xóa hoặc gom hết vào 1 thớt thôi nha.

méo thân
A này còm vầy đúng ko ạ

Hạng B1
29/6/20
57
54
18
Vậy cuối cùng kết lại là bệ bước điện có qua được đăng kiểm không các cụ.