Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Signal Trên gương là cái gì thế các bác

Trích đoạn: beautolover

bác nói thế lại động vào nỗi đau bác Kiến, giống như tôi bị thương ở mông chứ ko phải bị thương ở Quảng trị. theo em thì sf của hmv cũng có vgt bác ah, có lẽ là ko có autolight...
Trích đoạn: thanhmap

xe HMV chứ ko phải VGT bác ạh, bác đâm vô nổi đau của em :(
Nỗi đau của một số bác thôi chứ Beau... Chắc bác Thanhmap có ý nói là không có VDC!

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

ý em là xe VGT là xe nhập ấy ạh, vì xe HMV ko có chữ VGT bên hông nên em gọi luôn xe nhập là VGT, mà xe nhập thì hơn xe của HMV cả đống thứ, autolight với VDC chỉ là 1 trong đống thứ ấy thôi

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

bác nói vậy người ta lại hiểu xe HMV là xe lắp rắp trong nước nữa?
Trích đoạn: thanhmap

ý em là xe VGT là xe nhập ấy ạh, vì xe HMV ko có chữ VGT bên hông nên em gọi luôn xe nhập là VGT, mà xe nhập thì hơn xe của HMV cả đống thứ, autolight với VDC chỉ là 1 trong đống thứ ấy thôi

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

2 xe đều nhập, 1 cái HMV nhập, còn VGT nhập trực tiếp bác ạh :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Hơi bị củ lạc rồi các bác à, chủ đề signal trên gương cơ mà:D. Đ.c Khoi2002 lắp gương có sẵn signal đèn led (?) trên mặt gương ntn rồi, trình diễn cho a e thèm với;)

Hạng B2
8/11/07
203
3
18
Melbourne

Các bác Báo cho em cái gía cái để em lắp :):):):)
100$ là 1 gương hay là cả 2

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bác đi mua kiếng mát mới thì bác mua 1 mắt hay 2 mắt kiếng vậy?
Trích đoạn: tuanxoaiday_1992

Các bác Báo cho em cái gía cái để em lắp :):):):)
100$ là 1 gương hay là cả 2

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

trong sài gòn bọn em có khi người ta bán trái chôm chôm 2.000 nữa ký bác ợ.Nhưng người bán ghi cái số 2.000 thật to,còn cái chữ nữa ký rất nhỏ.Đứng từ xa sớn sác cứ hiểu theo suy diển là 2.000 1kg.:D;);).Cho nên bác tuanxoay hỏi vậy cũng có cái lý của nó chứ.:D

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Các pác thích lắp Signal trong gương khi chớp sẽ sáng trong cái lòng kính thi xe nào cũng lắp được vì có 1 bộ đèn bán để lắp vào bên trong, tuy nhiên giá cả thì hơi ẹ đó nha... tuy nhiên vẫn ài được cái gương hậu theo xe mà 0 fải đổi

Trích đoạn: tuanxoaiday_1992

Em ko biết Signal trên gương là cái gì cả bác ạ
Xin các bác nói thêm

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Hic, Bac Kienvang public nhanh quá
Em chưa kịp chụp ảnh, đại khái thế này: Em được tặng 1 bộ đèn hoàn chỉnh, có cả Signal gương và là gương gập, đi kèm làm thanh điều khiển (Phải thay cả thanh điều kiển khác vì chính cái nút gập gương gắn kèm). Thế là em có một bộ hoàn chỉnh thay luôn cả bộ zin cũ.
Bộ mới vì là bộ xịn, nên dùng rất sướng, có một điểm đặc biệt là góc nhìn tốt hơn nhiều so với gương cũ, xem kỹ thì ra là bộ gương mới rộng hơn (hoặc cao hơn), ko dài như gương cũ, .. tóm lại là phải có ảnh để show cho các Bác nhìn. Nhưng gương mới nhìn hậu rất sướng và cảm nhận tốt hơn hẳn gương cũ
Khi lắp, em lắp ở 199 MK, em giám sát trực tiếp và phải công nhận là Bác Huy làm rất ổn, 1 phát ăn ngay, và do em có yêu cầu bổ sung là: Tắt đèn, rút chìa khóa gương tự gập, và khi tra chìa, bật công tắc đến Standby thì gương xòe ra. MK, giờ trông còn xịn hơn cả Lexus.
Báo cáo vội máy dòng như vậy, em sẽ chuyển ảnh cho các Bác sau

Trích đoạn: Kienvang

Hơi bị củ lạc rồi các bác à, chủ đề signal trên gương cơ mà:D. Đ.c Khoi2002 lắp gương có sẵn signal đèn led (?) trên mặt gương ntn rồi, trình diễn cho a e thèm với;)