Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
RE: Signal Trên gương là cái gì thế các bác

bên dưới cái kính chiếu hậu bác ạh, phải cưa bớt đoạn dưới đó để gắn kính vào và đi dây điện

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Báo cáo Bác Lưu, em ko chắc lắm nhưng bộ gương chiếu hậu em vừa lắp hình như là bộ gương zin của Veracruz, hôm nay em để ý thấy gương của Veracruz giống hệt. Hôm em đến lắp thì ở 199 MK còn 2 bộ hay sao ấy, nhưng hỏi kỹ thì họ chỉ nhập gương, không nhập thanh điều khiển để thay thế (chỉ hơn có nút bấm gập gương). Hôm đấy em hỏi Bác Hiển thì hình như là đổi bộ gương cũ lấy bộ gương mới (tính năng em mô tả như trên) hình như các thêm 300 - 400 USD. Bác Huy xác nhận lại hộ em và thông báo giá hộ cho anh em

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: khoi2002

Báo cáo Bác Lưu, em ko chắc lắm nhưng bộ gương chiếu hậu em vừa lắp hình như là bộ gương zin của Veracruz, hôm nay em để ý thấy gương của Veracruz giống hệt. Hôm em đến lắp thì ở 199 MK còn 2 bộ hay sao ấy, nhưng hỏi kỹ thì họ chỉ nhập gương, không nhập thanh điều khiển để thay thế (chỉ hơn có nút bấm gập gương). Hôm đấy em hỏi Bác Hiển thì hình như là đổi bộ gương cũ lấy bộ gương mới (tính năng em mô tả như trên) hình như các thêm 300 - 400 USD. Bác Huy xác nhận lại hộ em và thông báo giá hộ cho anh em
Thế thì bộ gương của tôi cũng giống của Khoi2002, tuy nhiên kiểu này phải nhập thanh điều khiển để tận dụng hết tính năng của bộ gương mất rồi;)

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Hic, Hôm nay em bị bóc mất mặt gương trái ngay trước cửa cơ quan em, ngay trước mũi cậu lái xe của em, TS bố thằng cu lái xe, bực quá. Thằng Driver phóng ngay ra chợ trời để mua lại, thì của hàng nói mai .. gương mới về, mặt gương này 500k. Em mãi tối nó mới cho biết, liền gọi ra 199 MK, đồng chí Hiển nói sáng mai 8h ra lắp, giá 450 k. vậy đấy. Các Bác phải kiên quyết ko mua lại đồ ngoài chợ trời, tri phi là đồ quá hiếm.
Xe em lần đầu tiên bị mất đồ, các Bác thế nào??

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Đấy, chính bác cũng phi ra chợ trời đấy thôi. Nếu ở 199 mà không rẻ hơn liệu bác có tới đó không hay lại phi ra múc ở chợ trời? Nếu đồ quá hiếm thì bác nên đặt hãng, chi phí đắt tí nhưng đảm bảo bọn chợ trời không bán cho ai được ==> xe bác mới an toàn, còn hàng độc mà ra chợ trời thì bác chuẩn bị tiền để mua tiếp lần sau ở đúng cửa hàng đấy luôn!

Hic, Hôm nay em bị bóc mất mặt gương trái ngay trước cửa cơ quan em, ngay trước mũi cậu lái xe của em, TS bố thằng cu lái xe, bực quá. Thằng Driver phóng ngay ra chợ trời để mua lại, thì của hàng nói mai .. gương mới về, mặt gương này 500k. Em mãi tối nó mới cho biết, liền gọi ra 199 MK, đồng chí Hiển nói sáng mai 8h ra lắp, giá 450 k. vậy đấy. Các Bác phải kiên quyết ko mua lại đồ ngoài chợ trời, tri phi là đồ quá hiếm.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

sao Hà Nội hay mất đồ thế các bác?không lẽ con nghiện nhiều hơn trong Sài gòn ?

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63

Bác Kiến cho em hỏi ở SG lắp DVD và signal trên gương cho SF ở đâu hả bác? Cám ơn bác nhiều nhé. Em ờ Bình Dương.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: giahy

Bác Kiến cho em hỏi ở SG lắp DVD và signal trên gương cho SF ở đâu hả bác? Cám ơn bác nhiều nhé. Em ờ Bình Dương.
Bác liên lạc với bác Chevol, Hunguyen123 nhờ các bác ý giới thiệu lắp DVD Caska giá 9.5 tr; signal bác check xem bác Chevol còn bộ nào ko (nếu ko nhờ bác ý order 199MK giúp bác). Lưu ý bác là cái giá trị nhất của e Caska 317 theo tôi là chơi nhạc Ipod; với điều kiện là bác phải có được em Ipod Video thế hệ 5 (hiện tại là loại Classic thế hệ 6)...
Điện thoại bác Vũ Chevol, hunguyen123 có trong list SFC ở chữ kí của tôi. Chúc bác được việc và sớm gia nhập SFC!:D