Hạng C
10/9/11
641
115
43
Q9 Tp HCM
À còn những vòng cuối sao đồng hồ hiển thị thời gian trừ dần mà không thể hiện vòng đua vậy các bác?

Hạng B2
1/4/11
352
23
18
Hummer SG nói:
Còn chú Mal sao phải bỏ cuộc vậy bác kebab? Với tình hình này thì Mc Laren là số 1!!
Tình huống Hulkenberg của Force India va chạm với Kobayashi và Perez thì Hul có lỗi không?
Hôm qua Schu ngủ gật hay sao mà lại húc vào Vergne vậy bác kebab?

Thú thật là em không thích Schumacher lắm, nhưng nhìn REPLAY thì không thể trách Schumacher vụ đó được. Chia buồn với lão tướng thôi. :(
Bị phạt 10 bậc cho chặng Suzuka sắp tới có vẻ hơi nặng (lỗi là không làm chủ được tốc độ do phóng nhanh).

Hummer SG nói:
Còn chú Mal sao phải bỏ cuộc vậy bác kebab?
Hỏng hệ thống thuỷ lực dẫn đến rò rỉ nhưng không biết cụ thể hệ thống thủy lực nào.
Hummer SG nói:
Tình huống Hulkenberg của Force India va chạm với Kobayashi và Perez thì Hul có lỗi không?
Không chú nào bị phạt hết nên huề cả làng...:D...thực ra thì Hul cũng bị thủng lốp và phải vào thay lốp nên coi như đã bị phạt nhưng công bằng mà nói thì đó là racing incident.
Hummer SG nói:
Hôm qua Schu ngủ gật hay sao mà lại húc vào Vergne vậy bác kebab?
Trường hợp của Schumi thì là kết quả của lốp và phanh quá nguội do phải chạy sau SC 1 quãng dài mà không được warm-up một cách đầy đủ nên đến khi chạy lại thì chuyện dính là điều không thể tránh khỏi.

Hạng B1
10/7/12
65
0
6
35
Đây là lần thứ 2 bác Schu " hôn mông " xe khác trước khi vào cua . 1 là Senna Williams nhà em , 2 là Vergne của STR .... Ko biết có lần 3 hay ko , và người thứ 3 sẽ là ai đây ???

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com
Nếu Merc đưa ra được những bằng chứng Schumi vẫn phanh sớm nhưng xe có vấn đề thì có thể kháng cáo vụ phạt 10 bậc Suzuka không các bác? Vụ này em thấy giống Kimi khi ra khỏi đường hầm ở Monaco cũng không thắng kịp, vụ đó em không nhớ Kimi có bị phạt gì không nữa.

Hạng D
30/7/11
1.302
240
83
61
kebab nói:
Cá nhân em cho rằng lỗi không do Schumi. Việc này hoàn toàn có thể xảy ra với bất kỳ ai. Rõ ràng Schumi đã cố hết sức để phanh đến cháy lốp mà chiếc xe nó không chịu dừng lại thì Schumi lúc đó cũng chỉ ngồi nhìn
Cháy lốp khói mù mà không làm gì được
[youtube]http://youtu.be/olkPtcd1R04[/youtube]

milkyway nói:
Nếu Merc đưa ra được những bằng chứng Schumi vẫn phanh sớm nhưng xe có vấn đề thì có thể kháng cáo vụ phạt 10 bậc Suzuka không các bác? Vụ này em thấy giống Kimi khi ra khỏi đường hầm ở Monaco cũng không thắng kịp, vụ đó em không nhớ Kimi có bị phạt gì không nữa.
Vụ này khác vụ của Kimi ở chỗ Kimi ra khỏi hầm thì chẹt luôn lên 1 khúc mặt đường còn đang ướt ngay breaking point nên tèo...:D

[link]http://www.youtube.com/watch?v=Et8hVVM0Voo[/link]

Hạng D
30/7/11
1.302
240
83
61