Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
RE: Hình chuyến đi Nha Trang

Trích đoạn: khoa

Đố các bác cái gì đây ??[8D]

Quái vật hồ Loschness hả????
Hay là "hàng" khủng??:D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Kính các bác ,

Chuyến đi Nha trang của hội OSFC đã kết thúc tốt đạp và có rất hình nhình ảnh đẹp, đáng nhớ với anh em chúng ta .
Cám ơn các bác đã tích cực post rất nhiều hình ảnh đẹp của chuyến đi Nha Trang vừa qua .:D

Nay để an toàn cho hình ảnh được lưu trữ và tránh hao phí tài nguyên của server, các bác nào đã post hình xin vui lòng chuyển toàn bộ hình ảnh bên thớt này qua Phòng trưng bày của OSFC giùm em ạh .

(lý do là mấy thớt đề bình loạn , tám xàm này có thể bị dọn dẹp lòng lề đường bất kỳ lúc nào)

Vậy các bác move hình qua thì để lại đường link ở bài các bác đã post bên thớt này cho tiện theo dõi nhé .

Xin cám ơn sự tham gia và đồng thuận của các bác để OSFC ngày càng mạnh về Giao Lưu, Sôi Nổi , Thân Thiện và Hòa Đồng trong các hoạt động dã ngoại lành mạnh và bổ ích của chúng ta .

Trân trọng .

:D:D:D

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Kính thưa các bác,
Tình hình đến giờ là em ngại quá, tính ra em đã bỏ off hội câu cá từ tháng 4 đến giờ, không tham gia đợt off tiếp theo không khéo em bị kick-off. Đợt off tới dù chưa chắc chắn nhưng em muốn rủ bác Hồ Văn Hán (là cao thủ bên 4soc9 cũng là bố vợ nuôi về tinh thần của em) đi cùng có được không ạ. Được biết bác Hán có rất nhiều chương trình câu biển, nếu các bác không ngại em sẽ phối hợp với bố nuôi để tổ chức 1 chương trình câu biển dành riêng cho OSFC chúng ta, các bác thấy tế nào ạ?

Trích đoạn: IV4705

Kính thưa các bác,
Tình hình đến giờ là em ngại quá, tính ra em đã bỏ off hội câu cá từ tháng 4 đến giờ, không tham gia đợt off tiếp theo không khéo em bị kick-off. Đợt off tới dù chưa chắc chắn nhưng em muốn rủ bác Hồ Văn Hán (là cao thủ bên 4soc9 cũng là bố vợ nuôi về tinh thần của em) đi cùng có được không ạ. Được biết bác Hán có rất nhiều chương trình câu biển, nếu các bác không ngại em sẽ phối hợp với bố nuôi để tổ chức 1 chương trình câu biển dành riêng cho OSFC chúng ta, các bác thấy tế nào ạ?

Đề nghị Giám đốc lôi kéo và hô hào haichien xác nhận dùm :D:D:D:D

@Yến Vy: nhất bác rồi đó nhé

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: IV4705

Kính thưa các bác,
Cái vụ câu biển thì như thế này (tui lấy tui làm ví dụ) : Tui mới đi Phú Quốc về, trong tour cũng có vụ đi tàu câu cá, tui mang theo đủ đồ câu. Khi tàu chạy thì tui không thấy chuyện gì nhưng khi tàu dừng lại để câu thì hơi có sóng, tàu tròng trành. Chính cái lúc trình trành đó tui ngồi làm thẻo thì có chuyện xảy ra : tui bị say sóng. Vậy là ngồi chịu trận luôn. Trên tàu hầu hết đều bị như tui. Vì vậy rút kinh nghiệm, anh em ta nên cân nhắc là đi tàu câu hay ra bãi biển câu. Theo tui thấy thì nên ra bãi câu vì ăn nhậu dễ dàng, chị em nghỉ ngơi được. Tui cũng câu thử ngay bãi biể trước khách sạn, cảm giác rấr thích thú tuy nhiên do mùa này có mưa nên sóng lớn nên không câu dính cá.
Vài ý kiến nhỏ các bác tham khảo.:D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Hề hề ... đi tàu câu biển thì phải là tay câu chịu được sóng ... chứ như các bác Ngựa , Bờm hay Gianua107 thì ... tèo cả đám là cái chắc . Hôm đó hình như còn mấy bác khác cũng hơi nôn nao thì phải . :(

Theo ý kiến em thì vụ câu biển , nếu có, chỉ vài bác không bị say sóng thì đi theo ra câu vài tiếng, còn cả đoàn thì nên có nơi tập kết nghỉ ngơi, vui chơi thuận tiện .
Một hình thức khác là câu ghềnh - tức kiếm khu vựa có ghềnh đá đưa ra rồi anh em ta ngồi trên thả câu xuống thôi . Loại này phải có "thổ địa" xịn thì mới biết khu vực có cá để mà câu . :)

Vì thế vụ câu biển chắc phải điều nghiên kỹ càng hơn nữa các bác nhé .

Trích đoạn: haichien

Hề hề ... đi tàu câu biển thì phải là tay câu chịu được sóng ... chứ như các bác Ngựa , Bờm hay Gianua107 thì ... tèo cả đám là cái chắc . Hôm đó hình như còn mấy bác khác cũng hơi nôn nao thì phải . :(

Khg dám àh nha...hôm nọ là xui thôi:(:(:(...em đi câu biển 3 lần rồi...cả 3 lần đều ở Phú Quốc (1lần câu mực)....em khg bị lần nào mặc cho cả thuyền "hò dô ta":D...tại hôm bữa cha Ngựa "chơi" em..em "chơi" lại

Status
Không mở trả lời sau này.