Hạng D
29/1/13
1.351
14.132
113
Thế đừng đẻ cho sướng hẳn. Đẻ 1 đứa làm mếu gì mất công. Làm thằng đàn ông có thằng con nuôi không nổi thì chết mịa cho rồi. Thiên hạ nuôi được mình nuôi được, làm gì anh phải sợ quắn đít lên vậy?! Thế sao anh không nghĩ phụ huynh anh tại sao phải đẻ anh ra, nuôi anh ăn học để giờ anh vô OS nói xàm vậy. Hồi đó các cụ cũng ham chơi ham sướng như anh bỏ quách anh đi thì giờ anh làm gì có trên đời sống hưởng thụ như này.
Đúng là từ cái tư duy ngu: chỉ cần lo cho mình ếu cần nghĩ tới vĩ mô thì cũng nên chết luôn đi. Thế giới này tồn tại tới hôm nay là nhờ những người biết nghĩ đến tương lai. Chớ ai cũng như anh lo hưởng 1 mình thì 50 năm sau thế giới chẳng còn lại gì. Có nhiêu tiền, bao nhiêu tài nguyên đào lên ăn hết đi cho sướng cái miệng cái thân.
Anh mở thớt ra thảo luận mà ai nói gì cũng nhảy chồm chồm như bị nước sôi đổ vô háng như vậy thì anh về tự đóng cửa tự sướng với cái chân lý của anh đi. Khi nào lên đỉnh nhiều quá mệt thì nghỉ, mai tự sướng tiếp.
Thằng thần kinh!!!
Anh nên khuyên chủ thớt nhớ uống thuốc đúng liều đúng cữ.
Dạ lạy thánh. Trình độ của em đúng là không thể tranh luận được với thánh vì thực sự em éo hiểu thánh muốn gì khi mà mở cái topic trao đổi, nhưng cứ có còm không đúng quan điểm của thánh là thánh nhảy chồm chồm như nước sôi đổ háng. Chứ em nói gì, còm gì thì em hiểu hết thánh ạ. Tóm lại là em thua. Còm cuối: Thôi thánh ăn gì em cúng. Tiễn vong
Mấy hôm rồi phải nằm lại nên uống thuốc đầy đủ , hôm qua mới cho về quên uống thuốc nên thông cảm.

Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Làm gì mà cứ phải sửa còm liên tục vậy :D. Thôi trả thớt cho anh đấy. Tự sướng một mình đi. Mệt thì nhớ nghỉ để bảo vệ tinh binh nha :D
Để sản xuất dạng như anh thì tôi không cần bảo vệ tinh binh, mà cần cho nó ít khuyết tật

• Haha
Reactions: Catcat1301
Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Anh nên khuyên chủ thớt nhớ uống thuốc đúng liều đúng cữ.

Mấy hôm rồi phải nằm lại nên uống thuốc đầy đủ , hôm qua mới cho về quên uống thuốc nên thông cảm.
Đồng chí này uống thiếu thuốc rồi.

Tập Lái
25/7/19
1
4
3
28
Nằm xuống là hết thì cứ lo cho mình trước, đẻ con trong cái xã hội này tội nó ra
vâng mỗi người có 1 tư duy và cách nhìn nhận khác nhau, E xin phép ko tranh luận cùng Bác

• Like
Reactions: noname46
Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
vâng mỗi người có 1 tư duy và cách nhìn nhận khác nhau, E xin phép ko tranh luận cùng Bác
Cám ơn. Đẻ thì quá phổ biến, nhưng nhu cầu không đẻ vì rất nhiều lý do hợp lý như sức khỏe yếu, không thích con nít, kinh tế kém, không có thời gian cho con cái... Đang bị quần chúng chà đạp tàn bạo theo định hướng. Nên tôi phải cân tất cả các ý kiến chà đạp xu hướng tự do tất yếu này.

• Like
Reactions: Yesterdaynhq
Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Thánh cmnr a ơi. Ai dám cãi ảnh nữa :D
Cám ơn. Nhu cầu đẻ thì quá phổ biến do định hướng của học thuyết nho, khổng, mác lê, nhưng nhu cầu không đẻ cần phải được tôn trọng vì rất nhiều lý do rất đúng đắn như sức khỏe yếu, không thích con nít, kinh tế kém, không có thời gian cho con cái... Nhu cầu không đẻ đang bị quần chúng tự phát ak47, dlv chà đạp tàn bạo theo định hướng. Vậy nên tôi phải cân tất cả các ý kiến chà đạp xu hướng tự do, quyền tự do tất yếu này.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Ảnh mạnh mẽ thật, một mình cân hết!!
Cám ơn. Nhu cầu đẻ thì quá phổ biến do định hướng của học thuyết nho, khổng, mác lê, nhưng nhu cầu không đẻ cần phải được tôn trọng vì rất nhiều lý do rất đúng đắn như sức khỏe di truyền kém, không thích con nít, kinh tế kém, nuôi con tốn kém vất vả, không có thời gian cho con cái... Nhu cầu không đẻ đang bị quần chúng tự phát ak47, dlv chà đạp tàn bạo theo định hướng. Vậy nên tôi phải cân tất cả các ý kiến chà đạp xu hướng tự do tất yếu này.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like