Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Sinh nhật OS chi hội Hànội và phía bắc

Không có đàn đà điểu này cũng rách việc ấy nhỉ , mất vui hì hì:D:D:D

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Bởi zậy nên bác Honam mới lấy tay mà đè nén nỗi bức xúc
. em đọc đoạn này và nhìn tay bác Honam mà cuời vỡ bụng!:D:D:D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

@ bác namos, công nhận con trai của bác máu thật, có đoạn một mình con bác solo nhảy nhìn hay quá. MÀ bác Co_moi hơi bị tuyệt, nên bác yên tâm vì con trai thân với bác co_moi bác nhé.....:D

Tập Lái
17/4/07
2
0
0

http://autonet.com.vn/vn/tintrongnuoc/2980/index.aspx
Các pác có bình luận gì về caí này không nhẩy, em thấy tự hào lắm

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.346
113

Trích đoạn: Longauto

http://autonet.com.vn/vn/tintrongnuoc/2980/index.aspx
Các pác có bình luận gì về caí này không nhẩy, em thấy tự hào lắm

Đến thua bác phóng viên này. Trong mỗi đoạn ngắn tí thế này mà sai luôn 3 lỗi!!!

1. Người mua chiếc mô hình là bác thanh_tra_oto chứ không phải thanhtragiaothong.
2. Người mua đôi giày là bác cosboy chứ không phải cowboy.
3. Bác Dephuly thắng cuộc với giá 7 triệu chứ không phải 6 triệu.

-------------------------------------------------------
Bữa tiệc nhỏ diễn ra ấm cúng và vui vẻ. Sau đấy là phần có lẽ là thú vị nhất của buổi tiệc – đấu giá những món đồ “độc” để ủng họ đồng bào miền trung. Có ba món đồ được đưa ra đấu giá là chiếc xe mô hình Mercedes – Benz SLR McLaren có chữ ký Tổng giám đốc Mercedes – Benz Việt Nam Udo Loersch, một chiếc áo và một đôi giày PUMA Ferrari sử dụng trong đua xe F1. Sau một hồi đấu giá “căng thẳng” nhưng rất vui vẻ, chiếc SLR đã thuộc về bác Thanhtragiaothong với giá 1.200 USD, đôi giầy PUMA thuộc về bác Cowboy với 10 triệu đồng và chiếc áo Ferrari thuộc về bác Dephuly với giá 6 triệu đồng. Tất cả số tiền này, cùng với số tiền quyên góp từ lúc đầu, sẽ được gửi đến ủng hộ đồng bào miền trung ruột thịt.
-------------------------------------------------------

OSOM
16/7/07
190
0
16
50

he he chắc tại hôm đấy có nhiều LL nên Bác phóng viên đấy mất tập trung đấy Bác ạh.

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Không có đàn đà điểu này cũng rách việc ấy nhỉ , mất vui hì hì
Hôm Sinh nhật OS anh thấy chú mất tập trung nhất đới:D Có mấy quả ảnh chú muốn anh up lên để anh em bình loạn không :)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

E bít mà nhưng fải thú thực là e chỉ quen hoạt động vào sau 5h30 chiều , còn lại là e bị dừng hình .:(
Hình của e bác thấy đẹp thì đưa lên để e lấy le còn xấu xa thì bác khép lại giúp em.[8|]Bác có hình thì gửi cho e xem với : [email protected] , cám ơn bác .
Trích đoạn: dephuly

Không có đàn đà điểu này cũng rách việc ấy nhỉ , mất vui hì hì
Hôm Sinh nhật OS anh thấy chú mất tập trung nhất đới:D Có mấy quả ảnh chú muốn anh up lên để anh em bình loạn không :)

Last edited by a moderator: