Hạng B2
24/3/07
178
0
0
51
:DChào các bác em say quá vừa về xong đang sửa ảnh và up lên mạng , buổi SN vẫn đang tiếp tục các bác khác vẫn đang lắc lư . Theo cá nhân em thì có thể nhận xét là tuyệt vời .

Ảnh ọt em đang up lên các bác đợi nhé .:D

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: Sinh nhật OS chi hội Hànội và phía bắc

tiếc qúa....mình ở nhà buồn ơi là buồn....không khí ở đó chắc vui lắm lắm....:(:(:(...hẹn OS 6 năm vậy....:(

Hạng B2
24/3/07
178
0
0
51

9h15p mọi người đã đến khá đông và quây hết bàn tiếp đón:

Sinh nhật OS chi hội Hànội và phía bắc

Hội BMW và hội Mec đến từ rất sớm :

Và hội hoành tráng nhất , có sự tổ chức chuyên nghiệp : diễu hành quanh HN rồi mới tới cả đoàn :

Em phải đi rồi tối về em post tiếp nhé .:D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Bác làm mọi người háo hức mà không có hình là bị phạt đó!

Tập Lái

Vui quá, vui quá. Say quá say quá, bây giờ mới tỉnh.
Là thành viên mới, lần đầu tiên được tham dự sinh nhật lần thứ 5 của OS.Được chứng kiến một buổi sinh nhật hoành tráng và vui vẻ. Mọi người đến với nhau thật là hồn nhiên và thân thiện như anh em một nhà.
Chưa kịp làm quen các bác trong hội, tôi được mời tham gia chơi vui. Mở đầu là màn vui giải trí có thưởng lái xe Zíc-zắc tiến,lùi và đỗ xe vào chuồng sát vỉa hè.Đúng là vụ này vui thật, các bác tài nhà mình hình như lâu lắm không lái xe hay sao mà toàn cán vạch với đổ cọc, mỗi lần như vậy "khán giả" lại sôi nổi hẳn lên trong tiếng hoan hô, chỉnh lái... cứ như là đang trong trường quay hãy trọn giá đúng ấy.

Sau hồi khai mạc ,ca nhạc, ăn uống giao lưu vui vẻ của các hội viên, buổi sinh nhật lại bước vào một cuộc đấu giá gay go và quyết liệt.

Kết quả

*chiếc mô hình Mec có chữ ký của TGĐ hãng đã thuộc về chủ nhân trả giá 1,200.00 USD.

Theo dõi đến đây thì tôi đã uống tới tới rồi với lại không khí náo nhiệt quá nên kết quả dưới đây và tên các chủ nhân tôi không nhớ hết và chính xác được, bác nào biết bổ xung nhé:)

*Đôi giầy PUMA có đế titan đã thuộc về chủ nhân trả giá 10.000.000vnd

*Chiếc áo đua F1 thuộc về chủ nhân trả giá 8.000.000vnd

Một cuộc đấu giá quyết liệt vui vẻ mang đầy ý nghĩa nhân văn.

Xin cảm ơn OS, cảm ơn các bác trong BTC đã tạo ra sân chơi vui vẻ này. Chúc OS ngày càng phát triển!

P/s bác Bon cho xin tiếp 500 ảnh nhé.

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Trích đoạn: suzazu

*Chiếc áo đua F1 thuộc về chủ nhân trả giá 8.000.000vnd

Một cuộc đấu giá quyết liệt vui vẻ mang đầy ý nghĩa nhân văn.

Xin cảm ơn OS, cảm ơn các bác trong BTC đã tạo ra sân chơi vui vẻ này. Chúc OS ngày càng phát triển!

P/s bác Bon cho xin tiếp 500 ảnh nhé.

Chiếc áo đua F1 thuộc về chủ nhân trả giá 7.000.000vnd bác ui ....đó là bác DEPHULY

01 Đôi giầy PUMA có đế titan đã thuộc về Bác Cosboy

Và chiếc mô hình Mec có chữ ký của TGĐ hãng đã thuộc về Bác Thanh_tra_oto

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/5/07
36
0
0
49

Tiếc quá em về hơi sớm. Vi cũng đã tây tây rùi. KHi nào đi chơi xa các bác nhớ cho em đi với nhé.

Tập Lái
20/11/07
1
0
0
www.vietshare.com

Em xin chào toàn thể các anh các chị:). Em là người vừa mới tham gia vào diễn đàn được có hai hôm.Chân ướt chân ráo vào diễn đàn may quá lại được tham dự Sinh nhật OS lần thứ năm. :(hcichhcihci em thì ko có ôtô và cũng chẳng biết khi nào sẽ có ôtô nhưng được tham gia và góp mặt vào sinh nhật của OS em cảm thấy rất vui vì em chưa từng thấy có một Hội nào mà lại đông vui, thân thiện và sống hết mình cho sự nghiệp vui chơi đến thế mà đặc biệt Hội ta toàn những người có thế lực nữa chứ hcihcihc chứ không như em thấp cổ bé họng hihihihihih. Em thấy rằng Hội của ta làm được rất nhiều điều có ý nghĩa và các hoạt động diễn ra đều rất có tổ chức và hệ thống. Cám ơn ban tổ chức đã làm việc hết mình để tạo ra một bữa tiệc sinh nhật thật hoành tráng và đạt kết quả thành công hơn dự kiến. ;)

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Em vừa ngủ dậy xong. Phê quá!!! Ngồi chờ các bác post ảnh nào;) Phải nói là OS Tuyệt vời