Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
RE: Sinh nhật OS lại bị lên báo ..bà con ơi

-Ah lúc trao giải 1 bốc thăm may mắn cho bác Apo,cảm ơn bác puma nhé .

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: ga ac

Trích đoạn: JeepTrailhawk

Trích đoạn: X108

Ước gì mấy cái hình bác nói bị đưa lên trang này để anh em ngắm tí[8D[8D][8D]

Đây nha ..ko bác bảo em xạo nhé. Nào bác xem liệu có mún mơ thành Bọ hồng ko ... em thèm lắm rồi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.. ko biết lúc đó nếu em là bọ hồng kia thì bác bảo em sẽ nhìn thấy gi hay ho ko nhỉ.. đúng cái mũi bọ mới yêu chứ.... bác xem cái hình thứ 2 đi nhé...thèm wa đi thôi bọ ơi.......................[:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-]
Kềm chế cái sự ...sung sướng lại đi Bác !!!:D:D:D

Hình đây cho bác thèm ... hết ngủ được lun :)

Trích đoạn: chain

Em có ý kiến đóng góp với bác chủ nhơn của con bọ là nên xi sáng cảng trước và sau nhìn mới đẹp;)

Cận cảnh nè ...

Trích đoạn: npt
Tay lái lụa và con bọ đây. Bác í đang tựa cửa nghĩ rằng: "Gay đây, xe các bác í khiếp quá, thêm con RX8 thì mệt đây". Chắc phải dùng chiêu thôi. Và kết quả bác í toàn chạy lane phải, xem đoàn như cái đinh, mô tô hộ tống như cái que, hehe... :D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

có con bọ hồng mà các bác làm kinh thế, em chỉ chỗ cho các bác săn nhé, quán Ngon trên đường Ng Thị Diệu, em pinkbug này hay ăn ở đó đó;)

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Báo cái giề!:DTrưa nay(Thứ 7) em còn được coi trên Ti vi nữa cơ:D!Cả một phóng sự dài nói về OS,nghe và nhìn sướng cái lỗ tai,oai hai con mắt!
Nói nhỏ cho các bác biết thôi nhé: Ngày mai-Chủ nhật trên VTV1 sẽ phát lại sự kiện OS 5 Năm vào lúc 16h10 đó,mời các bác đón coi!(Đừng nói cho ai biết nhé!:D)

Tập Lái
2/8/07
14
0
0

@ Mina sao lại phải nói nhỏ nhỉ :D:D:D Bác la lớn lên cho mọi người biết đi chứ : VTV1 lúc 16g 10 p( 06/01) Các bác nhớ đón xem

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Vào đến đây mà còn chưa bíết ngày mai có phát lại ... thì ... lạ thiệt đó nhen !!!

Ngoài lề : Con bọ hồng này cũng rất thường gặp đậu trên dường Lê quí đôn . Không biết có phải vào quán Dương Cầm hay không nữa .

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Hôm nay em xem được rồi. Mãi đến tận 4h45' VTV1 mới phát, chỉ tiếc là họ không quay mấy màn nhảy múa thôi:)

Tập Lái
6/4/08
40
0
8

Con xe màu pink nhìn hấp dẫn quá !!!