Tập Lái
1/3/07
36
0
6
Oh gioi oi cac bac oi ra sap bao ma xem sinh nhat OS minh con được lên cả Tạp chí Ô tô VN nữa kìa. Mà tờ này lên hình đẹp vãi lúa luôn em xem mê quá.. hình em bọ hồng được ưu tiưên ghê, em nè xinh wa trời mà. họ thiết kế đẹp quá em xem mà thấy lòng lâng lâng tự hào mà.... nòng súng vẫn giương lên trời cao. lần trước nghe bác lơ xui đi mua tờ xe dời sống đọc nghe mún bệnh lun. hình thì xấu Sinh nhật người ta vui thế mmà ông thiết kế trang báo như xã luận ! mún ốm lun phí xiền. Trời ơi sao mà em thèm được hóa thân thành con bọ kia thế nhất là cái ảnh em gái xinh yêu đang lau kính ý... bác nào thắc mắc thì xem báo công nghiệp Ô tô đi không phê ko lấy tiền.[8D] ngắm em bọ hồng mà sướng ghê.[8D][8D][8D][8D][8D][:-][:-]

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
RE: Sinh nhật OS lại bị lên báo ..bà con ơi

Ước gì mấy cái hình bác nói bị đưa lên trang này để anh em ngắm tí[8D[8D][8D]

Tập Lái
1/3/07
36
0
6

em chụp liều máy cái ảnh xấu hoắc nè.. các bác xem đi mà thèm nha... các bac stha cho tay nghề chụp của em chỉ có thế thôi ạh

còn nữa đây

Tập Lái
1/3/07
36
0
6

Mà bác Hải cười gi mà như bắt được vàng vậy.. xấu hoắc ah

Mà Goodyear cũng được ké vui với bà con mình nha... OS xem chừng hoành tráng ghê ta

Tập Lái
1/3/07
36
0
6

Trích đoạn: X108

Đây nha ..ko bác bảo em xạo nhé. Nào bác xem liệu có mún mơ thành Bọ hồng ko ... em thèm lắm rồi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.. ko biết lúc đó nếu em là bọ hồng kia thì bác bảo em sẽ nhìn thấy gi hay ho ko nhỉ.. đúng cái mũi bọ mới yêu chứ.... bác xem cái hình thứ 2 đi nhé...thèm wa đi thôi bọ ơi.......................[:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-]

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Nếu bác là mũi con bọ hồng thì anh em đâu được xem mấy cái hình này.[8D][8D][8D]

Hạng B2
3/12/07
190
0
0
42

Trích đoạn: JeepTrailhawk

Trích đoạn: X108

Đây nha ..ko bác bảo em xạo nhé. Nào bác xem liệu có mún mơ thành Bọ hồng ko ... em thèm lắm rồi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.. ko biết lúc đó nếu em là bọ hồng kia thì bác bảo em sẽ nhìn thấy gi hay ho ko nhỉ.. đúng cái mũi bọ mới yêu chứ.... bác xem cái hình thứ 2 đi nhé...thèm wa đi thôi bọ ơi.......................[:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-]
Kềm chế cái sự ...sung sướng lại đi Bác !!!:D:D:D

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Cảm ơn bác JeepTrailhawk đã share tin cho anh em,SNOS-5 qúa thành công mà .
-Tấm này

bác vui lòng chụp rõ cái tấm góc dưới phải xem bác Lơ đang bắt tay với ai nhỉ,ko thấy rõ lắm,cảm ơn bác .