Hạng B1
11/3/13
63
19
8
Tình hình là em có kết duyên với Sky 9 Sun Tower ngay vòng xoay Liên Phường.
Nên lập topic giao lưu với các bác nào cùng ở Sky 9 Sun Tower hoặc các bác khu vực lân cận Vòng xoay Liên Phường - Đại lộ Võ chí Công - Vành Đai 2 - Cao Tốc LTDG - Song Hành thảo luận giao lưu. Nếu được thì offline cafe luôn thể ;)

View attachment 685324

Hiện em đang rất hóng Song Hành vs Vành Đai 2, các bác có tin gì chia sẻ cùng em với nhé :)
Đây là vòng xoay chỗ Cao Tốc chứ ko phải Liên Phường đúng ko bác?

Hạng B1
26/12/13
53
9
8
Cho em hỏi chỗ Liên Phường có cái ký túc xá sinh viên Sư phạm, chỗ này thấy hoang sơ còn sử dung ko mấy bác? tính làm gì chỗ này hay làm lại? ai có tin gì ko ạ?

Tập Lái
18/3/13
49
33
18
Vành đai 2 em nghe nói là có mở thêm làn đường cho xe máy chạy nữa đó bác :)
Vs nhà em bên Thủ Đức sát VĐ2 nên hóng nó làm xong phóng xe qua cho tiện :)
Về Sky 9 thì tiện ích cũng nhiều đó bác, em mua được sale tư vấn là hồ bơi khoáng mặn, đường chạy bộ quanh chung cư, rồi sân tennis...
Bác tham khảo vô group cư dân xem, em cũng mới biết: Cộng đồng Chung cư Sun Tower & Sky 9
Thông tin có xe máy ở đâu vậy bác? em chưa nghe. Liệu có giống đường song hành LTGD ko ?

Tập Lái
14/9/15
33
21
8
34
Chào bác hàng xóm tương lai. Em cũng đang mong sky của bác hoàn thiện từng ngày để em hi vọng sài ké tiện ích của bên sky chứ khu này giờ đi ăn toàn phải qua khu đông thủ thiêm và nam long. Đồng thời hi vọng có cafe bikini hồ bơi
Bác ở khúc nào?

Tập Lái
28/12/16
13
11
3
34
Vành đai 2 em nghĩ chắc phải 2 năm nữa mới xong nổi.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Có cái hồ bơi ko biết rộng ko :D
Rộng thì ngon vào bới ké :))
Đùa chứ thấy bảo nó là hồ bơi khoáng mặn đầu tiên ở VN đúng ko mấy bác?
Hồ bơi nước mặn thì đầy rồi chứ đầu tiên gì bác, bên Mia quận 7 có 1 cái kìa.

• Like
Reactions: hoacafe
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Cho em hỏi chỗ Liên Phường có cái ký túc xá sinh viên Sư phạm, chỗ này thấy hoang sơ còn sử dung ko mấy bác? tính làm gì chỗ này hay làm lại? ai có tin gì ko ạ?
Ký túc xá vẫn sử dụng bình thường mà bác, buổi tối đèn sáng trưng. Chỉ là lâu ngày xuống cấp quá trông như nhà hoang. Nhưng mà dạo này thấy đang sơn sửa lại với làm đường nội bộ mới lại rồi.

• Like
Reactions: hoacafe