Tập Lái
6/3/16
0
0
0
HN
Vâng, tăng nóng quá! hôm nay em nó đã tạm dừng chân, cần theo dõi xem tình hình thế nào, liệu có quay lại 1x.x không vậy bác??:3danbanh::3dchongchong::3dbongro:

Tập Lái
17/2/16
0
16
2
36
Em cũng mong nó điều chỉnh sâu 1 chút để còn mua thêm, nhưng xem đồ thị trong cafef thì có vẻ phiên hôm nay nó lại quay đầu tăng mất

• Like
Reactions: hbtsd
Tập Lái
6/3/16
0
0
0
HN
Em cũng mong nó điều chỉnh sâu 1 chút để còn mua thêm, nhưng xem đồ thị trong cafef thì có vẻ phiên hôm nay nó lại quay đầu tăng mất

Vâng, kiên nhẫn thôi!:3dchientrung::3dchientrung::3dbongro::3dbongro:

Tập Lái
6/3/16
0
0
0
HN
Có vẻ như khó có giá dưới 20 các bác nhỉ? mặc dù trên upcom như có vẻ đã qua đỉnh??:3danbanh:

Tập Lái
3/3/16
15
14
3
32
SLC đã tạo đáy xong, em dự là tuần này phi lên 3x để tuần sau lên 4x. Sàn upcom mà đã phi thì nhanh lắm, cứ 15% một phiên

• Like
Reactions: hbtsd
Tập Lái
6/3/16
0
0
0
HN
Con này rất giống với con VEF ở nhiều điểm: tay to nắm gần hết vốn điều lệ, hàng trôi nổi rất ít, công ty nắm giữ nhiều đất đai ở vị trí đẹp, ngành nghề kinh doanh xuất khẩu lao động là ngành đang tăng trưởng mạnh... SLC cũng là 1 con đầu ngành giống như VEF
Em dự là con SLC này sẽ là 1 con VEF thứ hai. Em dự là SLC sẽ tăng lên 4x trong tháng 4 này

Em chờ mãi mà chả xuống dưới 20 nên đành để theo dõi thêm vậy! xem bctc thì năm 2014 thì thấy lãi đột biến ko phải từ kết quả kinh doanh chính, năm 2015 đến giờ vẫn chưa có, thông tin trên web quá nghèo nàn! hình ảnh của mình mà không được chăm chút thì cũng phải xem lại!!:3danbanh::3dchientrung:

Tập Lái
3/3/16
15
14
3
32
SLC đã tạo đáy xong, em dự là tuần này phi lên 3x để tuần sau lên 4x. Sàn upcom mà đã phi thì nhanh lắm, cứ 15% một phiên