Status
Không mở trả lời sau này.
DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Pháp lý ngon lành, hạ tầng đẹp, có diều bắt xây nhà to quá, đất 1 tỷ, nhà 2 tỷ tổng 3 tỷ mới có nhà để ở

• Like
Reactions: HungTuyet
Hạng B1
25/1/12
96
121
33
Minh chua lam mong thi no chua ra so thoi....minh chua vo nhu cau ban hay xay nha nen chua lam mong

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Minh chua lam mong thi no chua ra so thoi....minh chua vo nhu cau ban hay xay nha nen chua lam mong

Không làm móng thì không sang tên được nhé, DA này sang nhượng phải làm móng, đó cũng là 1 lý do dân đầu tư không mua

• Like
Reactions: Thu Hà 63
Hạng B1
25/1/12
96
121
33
Em noi bac nghe ne....nguoi Viet chi lua duoc nguoi Viet thoi.....nha dau tu Viet thi thieu han cai tam^, cai duc. Cai tam^' thi co the co duoc.

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Em noi bac nghe ne....nguoi Viet chi lua duoc nguoi Viet thoi.....nha dau tu Viet thi thieu han cai tam^, cai duc. Cai tam^' thi co the co duoc.
Người Việt đầu tiên là phải biết học đánh chữ Việt, gõ có dấu đi bạn

• Like
Reactions: Nttoan26
Tập Lái
24/2/14
5
0
1
Dự án này em cũng có tài sản đầu đời. Hôm trước có dịp ghé qua thì thấy có 2 căn đã xây rồi. Mặt bằng giá bây giờ thêm cả tiền xây em nghĩ ko quá cao so với các dự án chung quanh. Nhưng ít người ở nên còn đìu hiu. Các dự án Q9 bây giờ đa số chủ đầu tư xây thô luôn rồi bán nhìn nó đỡ vắng hơn. Em cũng ôm để đó chờ nhiều người xây rồi tính tiếp.

Hạng D
13/12/06
1.078
6.112
113
Tài sản đầu tiên trong đời mình đây. Hồi đó chạy khắp nơi vay mượn mới có đủ 600 triệu mua 1 mảnh 6x16. Nửa năm sau sốt cao đẩy đi được 1.1 tỷ. Hạ tầng nhìn đẹp, yên tĩnh nhưng hơi xa. Hồi đó mình còn bị các bạn Khang Điền cho ăn bánh vẽ bằng 1 con đường nối thẳng ra cao tốc LTDG mà sau này mình mới phát hiện ra nó là đường trên cao, ai cho nối mà nối.

Quá tỉnh

Tài sản đầu tiên dí vào đất Q9 là mua Đông Dương 2tr7......vài tháng sau lên 9tr không bán,,.... sau đó khủng hoảng còn 5, 6 triệu đứng hình thôi cất luôn, mấy năm sau đẩy đi zá 8tr..... so với Vàng cũng lời hơn

V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.827
93
otosaigon.com
Quá tỉnh

Tài sản đầu tiên dí vào đất Q9 là mua Đông Dương 2tr7......vài tháng sau lên 9tr không bán,,.... sau đó khủng hoảng còn 5, 6 triệu đứng hình thôi cất luôn, mấy năm sau đẩy đi zá 8tr..... so với Vàng cũng lời hơn

Hồi 2006, em mua tài sản "đầu đời" bên Tân Phú, tiền ít nhưng sở thích cứ lô phải to, vay mượn được nên em mua đại, 7 tháng sau nó lên gấp đôi, bán luôn phi lên Gò Vấp, cách nhà bác 300m í. Bên Tân Phú sau 10 năm nó chỉ lên khoảng 85%, còn bên Gò Vấp từ đó đến giờ lên 140%.

Đất mặt tiền Nguyễn Huy Thông, lô góc giá 80tr/1m2 rồi nhe bác. Chuẩn quá đi !

Tập Lái
21/6/16
2
16
3
38
Tình hình là e tính mua 1 lô trong khu này nhưng tìm hiểu thì thấy sổ đất khu này bác Khang Điền đang thế chấp ngân hàng nên hơi lăng tăng quá. Khu này có hai nhà đã xây xong nhưng hỏi đã cấp sổ hồng chưa thì chị chủ nhà bảo Chủ đầu tư hẹn khi nào đủ 5 nhà thì làm luôn. Các bác cho e hỏi lô đất em tính mua chưa có móng thì có sang tên hợp đồng dc k ah. Sao e nghe bên bán người ta nói ra công chứng vẫn dc. Mà sao thời điểm năm 2009 cô đó mua chỉ có 240tr nhỉ. Các bác tư vấn giúp e với. Tại thich khu này quá. Yên tĩnh và trong lành, nói chung đẹp. Được a e đồng lòng về xây nhà cho sầm uất, cũng như tạo áp lực để Chủ đầu tư ra sổ chứ để lâu không hay lắm, không khéo ngân hàng lại nghĩ đất chưa bán cho ai.hihi

• Like
Reactions: HungTuyet
Status
Không mở trả lời sau này.